Ngồi bùn khoe cảnh nhà chơi

• Thread starter Bình nhỏ
  • Ngày gửi
Nhà này chưa quá 2 năm đúng ko bác ?

Thế bác đi móng như thế nào ?
Nhà xây hơn 5 năm ròi bác, tát ao cạn đổ móng cọc bình thường, vùng đất mình đá sỏi nên dễ hơn đất thịt miền tây

taynguyen ở trên núi mà, hong bít xuống "guộng" coi có chuẩn ko, nếu được chắc hum nào "thỉnh đạo sĩ" xuống núi giúp giùm hihi
Tuy co su khac biet tuy nhien khong nhieu lam.. dong bang vs mien nui coi cung mot phuong phap chi khac o hinh the phai lua vat khac nhau thoi..con xet theo li khi thi van giong nhau.. bac chu top cho em xin tuoi tung nguoi,nhat la chu nha.. so do nha "huong nha, bo chi cac phong, ban tho..."..co anh cac huong cang tot.. e thu phan tich tinh hinh hien tai cua chu top xem coi ntn.. muon cam on chu top chuyen hom bua tu van tan tinh ma chua co dip bay to..hihi..ma nha nay de nhau ma,dau phai de o dau..vay muon biet thi phai co so cua toan bo khu dat..hjkhjk....bao gom nha chinh,bep,kho,vuon.

Last edited:
Nhìn của bác và nhìn lại cái của em..đau lòng thiệt!
bác đào thêm cái ao đi.... cho có chị có e với người ta.. :D... hay tôi chỉ bác cách có cái máy múc đất sẽ thiết thực hơn nhỉ..kaka ( như mong ước rồi còn gì):rolleyes:

bác đào thêm cái ao đi.... cho có chị có e với người ta.. :D... hay tôi chỉ bác cách có cái máy múc đất sẽ thiết thực hơn nhỉ..kaka ( như mong ước rồi còn gì):rolleyes:
Cách có cái máy múc hay cách múc bằng máy múc vậy :D:D. Đã thử đề đóm, vé số, tỷ số, cướp, giết ..rồi mà chưa kiếm được cái máy :D:D

Cách có cái máy múc hay cách múc bằng máy múc vậy :D:D. Đã thử đề đóm, vé số, tỷ số, cướp, giết ..rồi mà chưa kiếm được cái máy :D:D
cướp,giết luôn ak.. sao bác không thử "hiếp" nhỉ :eek::eek:...tướng tá bác đc đấy.. nghe đâu tính bằng giờ... lương cao ngất ngưởng 1 năm là bác có máy múc rồi.. mà hông biết lúc đó bác có sức để lái máy hay không thôi..:D:D

cướp,giết luôn ak.. sao bác không thử "hiếp" nhỉ :eek::eek:...tướng tá bác đc đấy.. nghe đâu tính bằng giờ... lương cao ngất ngưởng 1 năm là bác có máy múc rồi.. mà hông biết lúc đó bác có sức để lái máy hay không thôi..:D:D
Bị hiếp hoài..sức đâu mà đi hiếp nữa bác :D:D:D Về vác cuốc đào tạm vậy:D:D

sao ko thử như bác Hải Dương ở Bình Phước nhỉ, 1 vố là vô 1 đống:Gun:, mà đoạn kết cũng có hậu nữa
Mà "đạo sĩ @taynguyen " mới kể sơ thấy cũng cao tay ấn đấy hay bác @hoangson121vx nhờ gieo 1 quẻ xem sao:hoa:, biết đâu được vài em:Gun:, lúc ấy nhớ cho tui vài xị nhậu chơi vì đã chỉ cho thầy giỏi :D

Back