Ngồi bùn khoe cảnh nhà chơi

• Thread starter Bình nhỏ
  • Ngày gửi
B

Bình nhỏ

Guest
Mọi người cứ nói cảnh rẫy, vườn là buồn. Nhà mình vừa làm rẫy vừa cải tạo để ở nè, đẹp hong bà con

Cất tum.chòi.... mở thêm cafe.. hay nhậu lai rai đi... dưới hồ thả cá cho nó vô câu chế biến lôi ra nhậu...hi

mình nhậu ên đủ oy, vô đông nhậu hong lại bực thêm bạn ơi

Hihi.. ý tui là bác mở hẳn cái quán ấy mà ,người ta thường gọi là sân vườn quán ấy... địa hình thấy lý tưỏng đấy bác... mát mẻ .. cafe, nhậu nhẹt quá êm rồi còn gì... à ngôi nhà bác đóng vách tre ak hay bằng gì thế.. bác sơn giả gỗ bằng dầu đào ak ?

Hihi.. ý tui là bác mở hẳn cái quán ấy mà ,người ta thường gọi là sân vườn quán ấy... địa hình thấy lý tưỏng đấy bác... mát mẻ .. cafe, nhậu nhẹt quá êm rồi còn gì... à ngôi nhà bác đóng vách tre ak hay bằng gì thế.. bác sơn giả gỗ bằng dầu đào ak ?
ko, chỗ ở gia đình nên ko muốn kinh doanh, cái nhà 100% gỗ căm xe bác ah (cả vách, sàn nhà ...), chỉ có cái mái là ngói thôi

ko, chỗ ở gia đình nên ko muốn kinh doanh, cái nhà 100% gỗ căm xe bác ah (cả vách, sàn nhà ...), chỉ có cái mái là ngói thôi

Mờ quá tui không thấy rõ.. ây cha toàn căm xe ak... sang quá vậy bác... biết chừng nào mới sắm được 1 cái như bác, tui định làm 1cái bằng cây tạp thôi mà còn không có thời gian..hi

Mờ quá tui không thấy rõ.. ây cha toàn căm xe ak... sang quá vậy bác... biết chừng nào mới sắm được 1 cái như bác, tui định làm 1cái bằng cây tạp thôi mà còn không có thời gian..hi
Vậy để cuối tuần về tui chụp tấm khác, cái hồ hiện tại hơi xấu bởi đã nhổ lên bớt, đang trồng lại bông súng và bông sen Nhật, cái loại mỗi bông 1 màu nhìn cho giống hoạt hình tý hihi

Nhà ở kiểu này thì còn gì nữa... Chỉ còn sợ trẻ con .. mà thôi
Cám ơn bác đã góp ý, khi xây cũng đã tính đến, xung quanh nhà khoảng 3m thì mực nước chỉ có 0,5m, mà nhà này để nhậu chứ ko phải để ở

nhà đẹp đó!!!
nuôi thêm cá vì không tốn thức ăn cho nó(làm WC không cần đào hần mừ)he he

Ai củng khen - em củng khen - thế bác có muốn biết chổ em chê ko ??? - bác muốn thì em nói - bác ko thích thì em ko nói - kha kha !!!

Ai củng khen - em củng khen - thế bác có muốn biết chổ em chê ko ??? - bác muốn thì em nói - bác ko thích thì em ko nói - kha kha !!!
Đây là mục trò chuyện linh tinh, bác cứ vô tư, mà troll cũng nhẹ nhẹ để e còn lượm, vô mục này thì ae vui vẻ giao lưu chứ đặt nặng vấn đề nữa thì vô diễn đàn này làm gì hihi, cái nhà đó xây để ngồi chơi chứ hog phải để ngủ nha bạn

Đây là mục trò chuyện linh tinh, bác cứ vô tư, mà troll cũng nhẹ nhẹ để e còn lượm, vô mục này thì ae vui vẻ giao lưu chứ đặt nặng vấn đề nữa thì vô diễn đàn này làm gì hihi, cái nhà đó xây để ngồi chơi chứ hog phải để ngủ nha bạn
Nhà này chưa quá 2 năm đúng ko bác ?

Thế bác đi móng như thế nào ?

Back