Nhà Bác xuanvu mất trộn "Dừa"

Vào lúc 15 giời 20 phút, có kẽ lại lợi dụng lúc bác "xuanvu" đang "mần việc" đã trèo lên cây Dừa nhà bác để hái dừa. Khi phá hiện là nữ dừa tặc. kha kha........
mat tron dua.jpg

Gia Mẫn

Chuyên trồng và cung cấp hoa tươi Đà lạt
Nông dân @
Tiếc là cây dừa này không có tổ kiến lửa.Con gái gì đâu mà bạo quá,sao không đi ăn trộm dưa leo về ăn cho đẹp da.

tranvanduoc125

nhà nông nuôi rắn
Tiếc là cô ăn trộm này chỉ trộm mỗi dừa nhà Bác xuanvu thôi. Em cũng muốn bị trộm như Bác xuanvu quá à hihi

Thuy-canh

Thứ thiệt
Nông dân @
Vào lúc 15 giời 20 phút, có kẽ lại lợi dụng lúc bác "xuanvu" đang "mần việc" đã trèo lên cây Dừa nhà bác để hái dừa. Khi phá hiện là nữ dừa tặc. kha kha........
Xem file đính kèm 4158
Bác XàLỏnDâyThunLỏng,
Bác cắt bớt tấm hình, nên không thấy rõ. Bửa đó tui có mặt, tui thấy cổ leo hái dừa, cổ leo không tới, bác Xuân Vũ đẩy gót cổ lên đó chứ!

nhoangcr

nông trang nhỏ
Nông dân @
cô gái này là trưởng phòng
phòng 2 của cty bác vũ ấy mà
chảnh không mấy bác

dengai

Tập sự
Biết rùi cay dừa này thấp tẹt, chứ em nó mà leo dc daz thì .... Hỏng cả buoi. Heeee

Xuan Vu

Thứ thiệt
Nông dân @
Trời ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! muốn sờ, hái, mò, bóp, ... trái dừa thì để tôi đưa cho , mặc sức mà làm. Trèo chi vậy trời trời trời xây xác, tan nát, tan tành, banh chành, banh bẹ, banh ... hết rồi. Hưng ơi, đỡ xuống nhanh lên... Nếu trễ thì cây dừa nó trơn lu như cột gõ luôn đó
[DOUBLEPOST=1436248352][/DOUBLEPOST]Nếu có đỡ xuống thì lấy cái quần "xà lỏn" lại nha....
[DOUBLEPOST=1436248796][/DOUBLEPOST]
Bác XàLỏnDâyThunLỏng,
Bác cắt bớt tấm hình, nên không thấy rõ. Bửa đó tui có mặt, tui thấy cổ leo hái dừa, cổ leo không tới, bác Xuân Vũ đẩy gót cổ lên đó chứ!
Bác Thuycanh, đang dọn bụi mây gai phải không? Thật là lão già này biết tiếc của :Haha::Haha::Haha::Haha::Haha::Haha::Haha::Haha:

Last edited:

Thuy-canh

Thứ thiệt
Nông dân @
Xem file đính kèm 4158
Để tui tính coi, nè:
- Trái dừa có mộng, đặt xuống đất,
- 3 năm sao bắt đầu có trái,
- 10 năm sau, quày dừa cao ở đầu,
- Cao cỡ nầy, có "ai leo trộm" chưa?
- Vậy là phải tốn nhiều tạ gạo, để nuôi cô... trước đó 7 năm trước nữa. Tổng-cộng 17 năm!
Có ai "đặt cọc" liền bây giờ không?

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH