Thảo luận Nhìn đàn gà này mà thèm quá

nguyentai007

Nhà nông nghiệp dư
gà.jpg Mọi người thấy đàn gà này thế nào? có người rao bán gà giống nhưng mà lại đảm bảo trên 90% là gà trống. nên mình sợ gà này bị tiêm hocmon quá. mong mọi người đóng góp ý kiên

Gà D300 có tích màutrắng giống gà rừng. Gà này hình như của dabaco phải ko chủ top. Lúc trước có thấy ông ts. Lâm Hùng giới thiệu bầy gà này phải đeo kính ko nó đập bậy giữ lắm. Hehe

dainguyen

khen chê phơi phới ngọn đông phong
đây là giống gà mới được nuôi trong trại dabaco. khoảng hai tháng trước mình vào trại mua phân về bón cây mới biết. gà này nhìn khu nuôi dưới 1kg nhìn còn đã mắt hơn nữa

đây là giống gà mới được nuôi trong trại dabaco. khoảng hai tháng trước mình vào trại mua phân về bón cây mới biết. gà này nhìn khu nuôi dưới 1kg nhìn còn đã mắt hơn nữa
đây ko phải gà D300 nhé gà D300 tai trắng .Đây là con gà loại mới vùng mình vẫn gọi nó là gà ta hay gà 1 màu

dainguyen

khen chê phơi phới ngọn đông phong
mình không biết tên giống gà. nếu bạn ở gần dabaco. có thể tới xem. khu nuôi gà này đối diện cổng trại lợn giống.

lequangdata

lequangdata.byethost6.com
Gà trống nhiều cỡ này mà thuộc loại gà các cụ nuôi ngày xưa thì chúng nó "phét" nhau cả ngày đầu toàn máu be bét :).
Không biết có thuốc gì để hạn chế đá nhau không nhỉ (không phải thuốc cắn mổ nhé vì tôi dùng rồi không ăn thua) ? Tôi nuôi mấy chục con gà "cỏ" cho vui nhà mà nó đánh nhau quá, lông lá và mồng tích đều đầy vết thương không được như hình đâu.

khanhdenbk

Nhà nông tập sự
đây không phải là gà D300, đây là gà chíp hay gà tàu, gà làm lễ, thắp hương. gà này toàn là gà trống nhưng rủi ro cũng cao vì vận chuyển ở xa về

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH