nhờ ae góp ý góc mai này

• Thread starter trungtiengiang
  • Ngày gửi
2 cây này e ghép được khoảng 11th rồi, do bận công việc suốt ngày vì buôn bán nên không có thời gian chăm sóc,e ở tiền giang, nếu ae nào thích thì e có thể nhượng lại.hj.. dt 0909 044 090 trung
e thứ 1 : rể nổi lên mặt đất bên đây nhìn thấy bên kia luôn nhưng mình lắp đất lại bớt . hình đây
vjmkhw

vjmkzh

vjmknp

vjgzch

vjgegn

vjgztv

e thứ 2 :nó có 4 chân,nó có đuôi nữa nhưng bị gà nhảy gãy rồi,hix..
hinh em no đây.

vjghsr

vjmkbl

vjgzic

vjmkur

vjghhb

vjghxx

vjgheb

nhờ ae cho e xin ý kiến, e mới tập tành chơi thôi.

Last edited by a moderator:
a ghép nhiều bo quá, cây không tốt đâu, e cũng ghép như a nè, nhưng mỗi cây e ghép 01 bo thôi. Chơi về lâu dài chăm sóc kém cũng không sao. A cho giá 02 cây này, ae nào thấy 0k là mua, Tiền giang cũng gần TP.HCM mà. Chúc a bán đắt.
Ah, a mua phôi mai rừng ở Bến tre phải hôn hay phôi mai ở nhà có.
Anh ghép mail gì vậy?

a ghép nhiều bo quá, cây không tốt đâu, e cũng ghép như a nè, nhưng mỗi cây e ghép 01 bo thôi. Chơi về lâu dài chăm sóc kém cũng không sao. A cho giá 02 cây này, ae nào thấy 0k là mua, Tiền giang cũng gần TP.HCM mà. Chúc a bán đắt.
Ah, a mua phôi mai rừng ở Bến tre phải hôn hay phôi mai ở nhà có.
Anh ghép mail gì vậy?
minh kinh doanh phan va thuoc bao ve thuc vat, khi di giao hang mình thấy cây nào đẹp và có kha năng thi bứng về rồi ghép, mua gần nhà k hà bạn ơi. mình k biết bÁN bao nhiêu được .hjj ae nao thik thì tự ra giá và nt vao hop thu minh thấy ok là bán thôi.hjj
đây là mai nha ông già vợ mình hôm tết năm rồi đây, mình lấy bo từ những cây này
http://agriviet.com/home/threads/80572-hoa-mai-nha-minh-tet-2012-nho-anh-em-cho-y-kien#axzz2ELRITRgy

Back