Nhờ các bác tư vấn, giới thiệu giúp em tìm đầu ra cho Dưa Lưới.

• Thread starter Huynhthanhthuy
  • Ngày gửi
Hiện tại em đang có khoảng 1ha đất trồng dưa lưới và sắp tới thời gian thu hoạch nhưng em chưa có đầu ra, mong các anh chị tư vấn, giới thiệu giúp em với ạ...
Xin cảm ơn.

Khu vực nào ở bình thuận mà teồng nhiều dưa lưới vậy bạn:)

Sao bạn ko có hình ảnh nhà vườn lên luôn? Cho mình xin sddt đi, gđ mình kinh doanh trái cây ở miền trung, nếu đc thì mình nhập hàng cho.

Bạn ơi mình ở Hà Nội mình muốn nhập về bán bạn có thể chuyển ra ngoài này ko

Bạn chuyển gừng và bí. Bạn cho tôi đĩa chỉ mail nhé. PNC. To9@Gmail. Com.thanh

mình củng đang tính trồng 1ha dưa lưới tại tây ninh. nhưng mình trồng trong nhà lưới. theo thông tin mình nắm đc. nếu bạn trồng dưa trong nhà lưới thì đầu ra dễ lắm. giá khoảng 25 - 30k/kg lấy tại vườn.
nếu rành kỹ thuật trồng có thể giao luu với mình. được thì mình gt đầu ra cho

[QUOTE,minh cung dang co y dinh trong dua o mien bac de ban vao dip tet nhung minh chua co kinh nghiem gi. ban co the giup minh cho tiwt ve k="Nông Dân Chân Bùn, post: 866439, member: 164313"]mình củng đang tính trồng 1ha dưa lưới tại tây ninh. nhưng mình trồng trong nhà lưới. theo thông tin mình nắm đc. nếu bạn trồng dưa trong nhà lưới thì đầu ra dễ lắm. giá khoảng 25 - 30k/kg lấy tại vườn.
nếu rành kỹ thuật trồng có thể giao luu với mình. được thì mình gt đầu ra cho[/QUOTE]
mình củng đang tính trồng 1ha dưa lưới tại tây ninh. nhưng mình trồng trong nhà lưới. theo thông tin mình nắm đc. nếu bạn trồng dưa trong nhà lưới thì đầu ra dễ lắm. giá khoảng 25 - 30k/kg lấy tại vườn.
Ban oi! Minh dang len ke hoach trong loai dua nay o mien Bac de ban vao diep Tet nhung minh chua co kinh nghiem gi. ban chia se ky thuat trong va cham soc giup minh nhe. cam on ban.

[QUOTE,minh cung dang co y dinh trong dua o mien bac de ban vao dip tet nhung minh chua co kinh nghiem gi. ban co the giup minh cho tiwt ve k="Nông Dân Chân Bùn, post: 866439, member: 164313"]mình củng đang tính trồng 1ha dưa lưới tại tây ninh. nhưng mình trồng trong nhà lưới. theo thông tin mình nắm đc. nếu bạn trồng dưa trong nhà lưới thì đầu ra dễ lắm. giá khoảng 25 - 30k/kg lấy tại vườn.

Ban oi! Minh dang len ke hoach trong loai dua nay o mien Bac de ban vao diep Tet nhung minh chua co kinh nghiem gi. ban chia se ky thuat trong va cham soc giup minh nhe. cam on ban.[/QUOTE]
gửi mail trao đổi cùng học hỏi kinh nghiêm nhé . sắp tới mình chuẩn bị tham gia khóa học tại nhà lưới hoàng xuân ở tây ninh nè. học đc j mình sẽ sẵn sàng chia sẻ cho anh em .

E có 2 tấn dua loại 1va 2chua có đầu ra mong mấy bác chỉ giúp e
»
Sao bạn ko có hình ảnh nhà vườn lên luôn? Cho mình xin sddt đi, gđ mình kinh doanh trái cây ở miền trung, nếu đc thì mình nhập hàng cho.
E có khoảng 2tan dua loại 1 và 2chua có đau ra mong mọi người chỉ giúp e với ạ
»
E cần tìm đâu ra
»
Em cho số điên thoại đi. Khi nào anh cân dua anh gọi
:D
0964131510
»
Hiện nay e có 2000 m vuông trông dua ma chưa có đầu ra mong các bác chỉ cho em với a

Last edited by a moderator:

Back