Nhờ các bác tư vấn, giới thiệu giúp em tìm đầu ra cho Dưa Lưới.

• Thread starter Huynhthanhthuy
  • Ngày gửi
Hiện tại em đang có khoảng 1ha đất trồng dưa lưới và sắp tới thời gian thu hoạch nhưng em chưa có đầu ra, mong các anh chị tư vấn, giới thiệu giúp em với ạ...
Xin cảm ơn.

Xinh thế trẻ thế mà làm nông nghiệp ời hả em:hoa:.Đất em trồng ở đâu? rùi một lần hái được nhiêu tấn?.
Anh hỏi coi dc không báo lại cho?

:D Ai mà không hám gái vấn đề là đó có phải là gái không hay ...,

Xinh thế trẻ thế mà làm nông nghiệp ời hả em:hoa:.Đất em trồng ở đâu? rùi một lần hái được nhiêu tấn?.
Anh hỏi coi dc không báo lại cho?
Dạ, em trồng khoảng gần ha. em chia làm 3 đợt trồng, mỗi đợt cách nhau khoảng 1 tháng. Em mới trồng nên chưa thu hoạch lần nào hết :) Bây giờ tìm đầu ra tới khi thu hoạch là vừa, các bác biết thì giúp em với em cảm ơn ạ.

Anh hỏi coi dc không báo lại chố?
Có cần cho sdt để a tiện liên lạc luôn hông @buidinhngoc ..hehe... thông báo: đề nghị các bác chăn thả dê đúng nơi quy định....không để dê đi rong. Tránh thất thoát giảm năng suất..kaka:2cat:

giá ntn bạn
Mình cũng có tham khảo 1 số trang trại dưa lưới hiện nay. Mình dự tính bán giá loại 1: giá 25tr/tấn, loại 2: 20tr/ tấn.
Các bác góp ý cho mình nhé !

:D cho hỏi nha .... dưa em trồng hay ai trồng thế ..qua ra được bao nhiu ngày rồi

Back