Nhờ mọi người tư vấn giúp e!!!

• Thread starter hưng nhâm
  • Ngày gửi
e xin chào tất cả các anh chị chú bác trong diễn đàn, tình hình là em đang gặp một số vấn đề cần mọi người tư vấn giúp e với ạ.
e đang có ý định nghỉ làm về nhà chăn nuôi các bác có thể tư vấn giúp e nên trồng cây gì và nuôi con gì là phù hợp trong bối cảng thị trường hiện nay, diện tích nhà em lại không rộng chỉ có gần 1000m2 thôi ạ.
e xin cảm ơn ạ!!!

e xin chào tất cả các anh chị chú bác trong diễn đàn, tình hình là em đang gặp một số vấn đề cần mọi người tư vấn giúp e với ạ.
e đang có ý định nghỉ làm về nhà chăn nuôi các bác có thể tư vấn giúp e nên trồng cây gì và nuôi con gì là phù hợp trong bối cảng thị trường hiện nay, diện tích nhà em lại không rộng chỉ có gần 1000m2 thôi ạ.
e xin cảm ơn ạ!!!
Trồng gì và nuôi gì còn phụ thuộc vào kiến thức bạn có. B hỏi thế này chắc k ai tl dc cho b đâu. Sao bạn k nói đất nhà thuộc loại đất gì để còn biết tư vấn chứ.

e xin cảm ơn ạ!!!

Bạn có bao nhiêu vốn hay chỉ có 1000m2 với đôi bàn tay trắng thôi.

Em hiện có khoảng 60tr bác ạ. Bác có sáng kiến gì tư vấn e với
Em ở bắc giang. Đất nhà e là đất đồi, với diện tích nhỏ như vậy e nghỉ chăn nuôi sẽ tốt hơn chứ trồng cây thì không ăn thua lắm

1000m2 dat doi thi wa it .biet lam gi day . chac chi trong dc it cay an trai, trong bo dc ko b?

E đang tính nuôi heo nhưng không biết tình hình kinh tế năm nay có biến động gì không

Back