Những tình huống khó xử và cách đối phó thông minh nhất.

• Thread starter tigonyeuthuong
  • Ngày gửi
Người lùn tịt, mặt bị thịt có sức hấp dẫn của người... lùn tịt, mặt bị thịt!

Nhưng ko đến nổi nào đâu anh Gia Mẫn.... củng được cái tốt bụng, ko như Tiger đứng xa thôi đủ sợ rùi.....keke:shiver:
Cảm ơn Tigon,qua Tigon mình mới biết là Boi nhà ta lùn tịt,mặt bị thịt.
Sau này có off trên Daklak nhìn xa sẽ không nhận nhầm người phải không Boi?:137:
.....

Nhưng ko đến nổi nào đâu anh Gia Mẫn.... củng được cái tốt bụng, ko như Tiger đứng xa thôi đủ sợ rùi.....keke:shiver:
Công nhận các bác hài vãi lúa luôn.
Ngày xưa em như chiếc bóng
Đứng nhìn anh mỗi khi tan trường.
Ngày xưa em em ngây thơ lắm.
Tóc bờ vai với một câu thề.
Ngay nay em như ,,,.

không thèm chơi với tigon nữa :1^:
người gì đâu mà ác mồm ác miệng :1^:

Mình thì càng có người cạnh tranh càng thấy thích thú, nhớ hồi trước cưa 1 em áo dài mình đã đánh bật 1 " tình địch" nhưng tiếc là cô bé áo dài đó không phải là bà xã bây giờ tuổi trẻ ai cũng có những khí thế hừng hực trong người mà, cộng thêm tính hiếu thắng nữa, bây giờ có vợ có con rồi nên đó sẽ mãi là những khỉ niệm đẹp mà thôi.
Anh chàng đó mau nản quá chứ như mình bây giờ Tigon đã là bà xã rồi he he........

Mình thì càng có người cạnh tranh càng thấy thích thú, nhớ hồi trước cưa 1 em áo dài mình đã đánh bật 1 " tình địch" nhưng tiếc là cô bé áo dài đó không phải là bà xã bây giờ tuổi trẻ ai cũng có những khí thế hừng hực trong người mà, cộng thêm tính hiếu thắng nữa, bây giờ có vợ có con rồi nên đó sẽ mãi là những khỉ niệm đẹp mà thôi.
Anh chàng đó mau nản quá chứ như mình bây giờ Tigon đã là bà xã rồi he he........
Vậy thế gian mới có 2 chữ ''duyên phận'' chứ bạn.

anh ngoctuan chuẩn quá :lol:
theo xác suất thống kê thì tán gái có người yêu rùi dễ hơn tán gái độc thân
Vì 1 bên chỉ có 1 đối thủ, còn 1 bên thì ...vô số đối thủ :lol:

gái độc thân là gái không biết cảm nhận tình yêu thì khác gì ném những lời yêu theo gió. Hoặc là kiêu sa quá , còn gái đã có người yêu thì người ta đã biết cảm nhận thế nào là tình yêu. ka ka

Chuẩn...... không cần chỉnh.

gái độc thân là gái không biết cảm nhận tình yêu thì khác gì ném những lời yêu theo gió. Hoặc là kiêu sa quá , còn gái đã có người yêu thì người ta đã biết cảm nhận thế nào là tình yêu. ka ka

chết chết, cái dzụ này đá thúng đụng nia nhiều, văng miểng chết chết :135:
Anh em mình đang FA chắc cũng do anh em mình ....kiêu sa quá, nhỉ nhỉ :121:

Vậy thì chính xác NNN là người không biết cảm nhận tình yêu rồi! :79:

Vậy thì chính xác NNN là người không biết cảm nhận tình yêu rồi! :79:

Cái vụ này NNN phải tự cảm nhận thôi. không biết NNN đã nhận được lời nói yêu thương trực tiếp nào chưa. hay chỉ cảm nhận qua câu nói, Em có nghe thấy gió nói gì không

"Đường vào tình yêu có trăm lần vui có vạn lần buồn"... Vậy nên cách tốt nhất là ta không nên yêu... Yêu rồi sẽ biết thế nào là đau khổ.........

"Đường vào tình yêu có trăm lần vui có vạn lần buồn"... Vậy nên cách tốt nhất là ta không nên yêu... Yêu rồi sẽ biết thế nào là đau khổ.........
Hì hì . Đời phải biết vui mới biết có buồn, buồn 1000 lần mới thấu hiểu niềm vui và cảm thấy vỡ oà khi có 1 niềm vui. Biết đâu không yêu sẽ chìm trong đau khổ. vì khi yêu rồi ta mới biết sao ngày sưa mình đau khổ thế.
Đặt bàn tay lên môi giữ chặt tiếng nức nghẹn ngào niềm vui là thế đó

Tiger nghe kinh nghiệm bản thân đây, chỉ cần 4 chữ: PHẢI + THẬT + NHẪN + TÂM :bash:

Nói vậy là biết anh Thichnuoithu ngày trước nhẫn tâm lắm phải hong? Gái theo nườm nượp rồi nè!

--------

không thèm chơi với tigon nữa :1^:
người gì đâu mà ác mồm ác miệng :1^:

Ke ke...Có người bù lu bà loa lên rồi!
Thì Hoangha nói rồi đó, xấu xấu mà tốt tính. "Tốt gỗ hơn tốt nước sơn" em ạ!

Last edited by a moderator:

Back