Nuôi 1 con chó ngu!

quác quác ......

ờ , may có name nói cho ko thì ko biết gà kêu thế nào

Chủ thớt đâu rồi, ra học mấy bác bắt nông tặc kìa sao im re vậy??
Hay đi làm gà làm chó nhậu say chưa tỉnh zậy ta
Đây đây qua h lo mãi mê nhậu thịt choá nên ko lên xem diễn đàn dc anh em thông "đít", ý nhàm thông cam?!:wacko:

giờ thì yên tâm rùi các bác ơi.mới nhờ ông anh mua dùm được chai xịt hơi cay hehehe.
thằng nào vô ăn trộm xịt vào mặt nó xong thì tha hồ đánh nó ( chống chỉ định nếu đứng dưới gió xịt nó,thì nó tha hồ đánh mình hic )

ý kiến hay hảo ý kiến nhưng mãi chẳng thấy bác 9x đâu ka , lại tập tạ rồi thì phải . mọi người đùa tí thôi có ai tập tạ là để chịu đòn đâu nhể .... mà nhìn 9x dữ tướng thế thì bố thăng trôm nào dám nhào zô

tuyệt vời.
theo em, làm chiêu này
kiếm mấy con gà bông, để cạnh chuồng, đêm khuya trộm nó nhìn lầm mà bê đi, đỡ mất gà thiệt.
nhớ viết kèm mấy chữ "hẹn gặp lại"

lầm là lầm thế nào được....nó quất hết bầy rồi nó ghi cho dòng chử " chúc bạn may mắn lần sau" nữa thì có
tuyệt vời.
theo em, làm chiêu này
kiếm mấy con gà bông, để cạnh chuồng, đêm khuya trộm nó nhìn lầm mà bê đi, đỡ mất gà thiệt.
nhớ viết kèm mấy chữ "hẹn gặp lại"

lầm là lầm thế nào được....nó quất hết bầy rồi nó ghi cho dòng chử " chúc bạn may mắn lần sau" nữa thì có

Cái món gà bông có khi còn đắt tiền hơn gà thật ấy chứ. mà chộm nó có ngu đâu, nó ăn với enlisoi bác a

Chế mấy cái pháo lựu đạn dùng diêm ấy .... từ trong nhà ném nha rơi xuống đất nó nổ y như bắn súng luôn ... sau khi nổ ... hét to .. đứng lại tao bắn bỏ mịa mày ... lần sau nó sợ nó tưởng anh em có hàng nóng ... nó cho địa chỉ của các bác vào sổ bìa đen luôn. Cạch đến già ko dám lảng vảng

Chế mấy cái pháo lựu đạn dùng diêm ấy .... từ trong nhà ném nha rơi xuống đất nó nổ y như bắn súng luôn ... sau khi nổ ... hét to .. đứng lại tao bắn bỏ mịa mày ... lần sau nó sợ nó tưởng anh em có hàng nóng ... nó cho địa chỉ của các bác vào sổ bìa đen luôn. Cạch đến già ko dám lảng vảng
Sợ nó đem hàng nóng hơn mình thì nguy,,,,ăn trộm giờ liều lĩnh quá

Ngồi trong nhà chỉ có hét mà còn sợ chi ... nó đứng ngoài trời bắt gà ko có chỗ trú ... sợ là cái chắc

Chế mấy cái pháo lựu đạn dùng diêm ấy .... từ trong nhà ném nha rơi xuống đất nó nổ y như bắn súng luôn ... sau khi nổ ... hét to .. đứng lại tao bắn bỏ mịa mày ...
Nó đứng lại cởi áo ra : ngon nổ súng đi tao với mày chết chùm ( đeo nguyên đống lựu đạn như trong phim heheheh :) )

Nuôi máy con chó dữ ấy,khi nnào thấy có trộm thì thả ra cho chó cắn te sát lun rồi chụp hình thằng ăn trộm gởi cho công an.tuy nó chạy thoát nhưng mình vẫn có bằng chứng là mấy dấu răng của conn chó trên người ăn trộm.hehe.

Nuôi máy con chó dữ ấy,khi nnào thấy có trộm thì thả ra cho chó cắn te sát lun rồi chụp hình thằng ăn trộm gởi cho công an.tuy nó chạy thoát nhưng mình vẫn có bằng chứng là mấy dấu răng của conn chó trên người ăn trộm.hehe.

ngon :lol:

Chẳng có gì hay mà bà con chém đến 5 tranh :D
Bác nuôi xong chộm đến lấy bác có ức ko. nông tặc nhiều lắm bác a. đây là mọi người cùng nhau hiến kế bảo vệ thành quả của mình thôi bác a

Back