Nuôi bò gia công

• Thread starter nickyta
  • Ngày gửi
Chào cả nhà, hiện nay đã có công ty nào cho nuôi bò THỊT gia công như nuôi heo và gà cho CP Việt Nam ko vậy các bác?
Lúc trước có đọc bài báo nói công ty Thủy Hà Long An, dự kiến nhập bò gầy, bò con về và phân cho nông dân nuôi và thu mai lại với giá cam kết. Nhưng không biết đã triển khai dự án đó chưa.
Nếu có thì hộ nông dân cần phải đầu tư chuồng trại, bãi chăn thả như thế nào để đáp ứng yêu cầu.
Bác nào biết vụ này vào chỉ e giúp.

Chào cả nhà, hiện nay đã có công ty nào cho nuôi bò THỊT gia công như nuôi heo và gà cho CP Việt Nam ko vậy các bác?
Lúc trước có đọc bài báo nói công ty Thủy Hà Long An, dự kiến nhập bò gầy, bò con về và phân cho nông dân nuôi và thu mai lại với giá cam kết. Nhưng không biết đã triển khai dự án đó chưa.
Nếu có thì hộ nông dân cần phải đầu tư chuồng trại, bãi chăn thả như thế nào để đáp ứng yêu cầu.
Tự nuôi theo khả năng và kinh nghiệm của mình đi Anh, Nhiều khi quá nhiều ý kiến và phương pháp mình ko chọn đúng lại làm hại mình...! Thấy cái nào có khả thi thì nên tập trung nghiên cứu chuyên sâu để nắm lấy cơ hội ạ.

Thấy vụ này chưa có động tĩnh gì cả bác àh.
Theo mình nên tự đầu tư và nuôi theo kinh nghiệm riêng của mình thì tốt hơn chứ chờ k biết khi nào có đâu

Back