Nuôi chồn hương, thời điểm này thích hợp không?

• Thread starter thanhsondlu
  • Ngày gửi
Chào mọi người, Mình ở ĐắkNông, mình định làm chuồng trại nuôi chồn hương. Mọi người biết ở đâu bán con giống, giá cả và thời điểm này có thích hợp để đầu tư để phát triển không? Thank all

Bạn có thể đi tham quan rồi học hỏi kinh nghiệm trước khi nuôi!
Chúc thành công!

Hoi bac xuan vu co ban giong day nhung hoi mac. Hinh nhu con moi cai sua gia 2 trieu. Co nhieu nguoi dang theo duoi con nay , theo toi ban nen kiem noi tieu thu phan chon xong hay nuoi vi nguon thu tu chon la phan chon an cafe moi hi vong lam giau chu thit chon thi ko an noi dau. Voi lai theo toi biet con nay nuoi sinh san kho

Hoi bac xuan vu co ban giong day nhung hoi mac. Hinh nhu con moi cai sua gia 2 trieu. Co nhieu nguoi dang theo duoi con nay , theo toi ban nen kiem noi tieu thu phan chon xong hay nuoi vi nguon thu tu chon la phan chon an cafe moi hi vong lam giau chu thit chon thi ko an noi dau. Voi lai theo toi biet con nay nuoi sinh san kho
Vâng! Cám ơn bạn đã cho lời khuyên. Vì theo mình biết thì Chồn Hương buổi ăn chính là buổi tối, mình ban ngày đi làm công chức nhà nước, ngày thì thuê người trông quán. Nên ý định của mình là tối trông tiệm internet và nuôi thêm bầy Chồn Hương phía sau nhà.
Mới cai sữa mà 2tr / con thì đắt quá nhỉ. Chắc chỉ có đại gia mới ăn được thịt con này quá

Boi the moi noi la nuoi no ban phan. Thuc ra chon thit o mien trung gia 800k/ kg ko phan biet to nho xuat di trung quoc cung the ma tieu thu noi dia cung the. Mien nam goi la chon huong hay cay huong thi vung nghe an ha tinh goi la chon muop

Back