nuôi con gì?

• Thread starter npt1982
  • Ngày gửi
Nếu mỗi ngày có từ 20-50 kg cá rô phi thì lên nuôi con gì để tận dụng hiệu quả nguồn cá đó hả các bác?

Chó Phú Quốc là chó thương hiệu Việt Nam đó hi hi

nuôi gà vịt thì quá tuyệt vời ..
Tôi đồng ý với bạn, gà vịt, trâu bò, heo cá... là những con dể nuôi, dễ bán . Đắc hay rẽ gì cũng bán được... Nhưng với những con đó đã quá quen thuộc và quá hiểu biết về nó rồi. Vì thế ở đây muốn bàn đến con vật nào mới. Nuôi con mới có nhiều cái mới, trong đó lời to, cũng có bị lỗ nặng như chơi. Thế thì nuôi con gì ????????? Bạn hãy nuôi những con gì mà bạn biết chỗ bán của nó ( đầu ra) là bạn nuôi

mình thấy bạn nuôi thêm heo và gà thả vườn nữa là ok luôn, vì cá bạn nấu cho heo và chó rồi, giò thêm tí cho gà ăn luôn, minhg nuôi gà cũng mua đầu cá ruột cá về nấu chung với bắp cho gà ăn 2 bữa sang chiều. lớn như thổi lun.
Cho mình hỏi bạn nấu đầu cá như the nào, mình cung dùng đau cá, cứ 10kg đau cá minh nấu voi 3 4kg vua bắp và cám gao, k bít có đủ chất k? Vi cung mởi làm vay dc hon 1 tháng thoi

Cho mình hỏi bạn nấu đầu cá như the nào, mình cung dùng đau cá, cứ 10kg đau cá minh nấu voi 3 4kg vua bắp và cám gao, k bít có đủ chất k? Vi cung mởi làm vay dc hon 1 tháng thoi
mình thì phối tỉ lệ 1;1 bạn ơi

Back