Nuôi gà lấy trứng??????????

• Thread starter baby_pig008
  • Ngày gửi
Hiên nay em muốn đầu tư nuôi gà lấy trứng. Xin các Bác cho em ít kinh nghiệm về việc chuồng trại và tìm giống gà. Cảm ơn các bác rất nhiều!!!1:wub:

các bạn nè. mình ở tp nghe nói gà tre đẻ rât nhiêù trưng tren 20. minh mún nuôi nhung ko biét thong tin co dúng ko?xin tư vâns

các bạn nè. mình ở tp nghe nói gà tre đẻ rât nhiêù trưng tren 20. minh mún nuôi nhung ko biét thong tin co dúng ko?xin tư vâns

Gà tre thì hên xuôi thôi , tùy con , bạn để ý chút xem , giống nào mà hay đấm đá thì đẻ yếu lắm , giống nào có tính hiển lành thì có xu hướng để nhiều hơn

tìm thức ăn cho trăn

mình Tên Diệp hiện đang ở cai Lậy- tiền giang! mình đang nuôi 20 con trăn! mình cần tìm nguồn thức ăn la gà công nghiệp chết! ai co nuôi gà công ngiệp hay nuôi gà số lượng nhiều mà có gà chết thì bán cho mình! sdt: 01234509400
PS: ở tiền giang nhé! ở cai lậy thì càng tốt! ai biết ở đâu có nuôi gà công ngiệp chỉ mình với! thanks!

em thấy gà ta nuôi nhốt thì hôm đẻ hôm ko, nôi thả nó mới đẻ thường xuyên, bác nào biết loại gà nào nuôi nhốt mà đẻ đều đều ko ạ

Có. gà Công nghiệp cho ăn trứng theo công thức Bắp , Cám gạo và Trùn xay khakha

Back