Nuôi gà ở quế võ bắc ninh

• Thread starter Vuquangthuan
  • Ngày gửi
Các bác cho e hỏi. Em muốn tập nuôi 1 ít gà lai hồ hoặc lai đông tảo. Em ở quế võ bắc ninh. Ở gần đây có chỗ nào bán con giống tốt và chất lượng ko ạ. E cám ơn ạ

ở quế võ thì sang đúng làng Song Hồ - thuận thành - bắc ninh mà mua chứ mua ở đâu nữa.

ban muon mua gà lai đông tảo thì alô cho mình nhé.mình mua giúp cho.0979903988 mình tên công

Ngon gì a, toàn na ná giống, nhất là đông tảo, hồ, móng. Đúc gà gần cận huyết được gà thuần. Mua r, nuôi r, r k thấy hay đâu.

kì zj e , a thấy trên mạng toàn là ngoài bắc gà đẹp k hè , trong nam tuy thịt ngon mà gà nhỏ con , nuôi lâu lớn , k đẹp mã như gà ngoài bắc mà !

Bác trưởng họ lấy vợ ngay gần ngã 4 Đông Tảo. Trai cả nhà bác sinh năm 83. Nhà nội e nuôi từ rất lâu rồi. Có gì mà lạ, e cũng nuôi r, đương nhiên chưa mần chưa thấy hay dở. Gà đẻ ít, ấp vụng. Bán cắt cổ, cả mấy loại chim cũng thế. Sang chảnh chứ cũng như nhau. Mua r, nuôi r thấy ngay.

Thế các bác ơi em nên nuôi gà j bây giờ ạ. :( gà lai chọi giữa gà chọi và gà vàng. Hay lai chọi mới gà ta. Hay nuôi lai hồ

Thì qua Thuận Thành mua gà Hồ. Mắc quá thì mua gà gì trừ gà siêu thịt vì mình nuôi chung lứa thấy yếu lắm.

Back