Nuoi ga ta tha vuon-thuc tien va kinh nghiem

• Thread starter Mauxanhaolinh
  • Ngày gửi
Ga ta tha vuon la mo hinh duoc ap dung rong rai va hieu qua cao trong nuoc ta.
Neu theo sach vo, co nhung noi dung ma nguoi nuoi kho co the dap ung duoc. chang han nhu van de thuc an, khong phai vung nao cung co du nguyen lieu de tron cho ga an, o mien xuoi thi gao, lua va cam trau nhieu nhung vung bien thi ca lai nhieu hon...noi tom lai nuoi ga tha vuon la mot van de kho doi voi nhung nguoi chua co kinh nghiem nhung lai de dang voi nhung nguoi co kinh nghiem.
Voi ban than tôi, tuy nuoi ga chua lau nhung toi cung rut ra duoc it kinh nghiem quy bau cho ban than, qua dien dan nay, toi se co gang viet ra nhung kinh nghiem cua minh de cac ban cung chia se va dong gop y kien cho minh, minh xin cam on.
Kinh ngiem dau tien minh cia se cung cac ban se la THUC AN trong bai: NUOI GA TA THA VUON-THUC TIEN VA KINH NGHIEM 1.
Neu ban nao co nhu cau doc va chia se thi doc nha.thank!

Cám ơn nhả ý tốt của mauxanhaolinh.....

Viết một chủ đề mới với khả năng mình, điều đó rất quý báo trên diễn đàn này đó bạn.

Chờ chờ....hi hi.....:lol::lol::lol::lol::lol:

những kinh nghiệm của bạn rất đáng quý có thể giúp ích được những người mới nuôi như mình.Rất mong bạn chia sẽ những kinh nghiệm thực tế của bạn.Rất mong đợi những góp ý của bạn.

Bài viết có nội dung tương tự
  • ga tre tha vuon
    • Thread starter GatreTAYNINH
    • Ngày gửi
  • cac bac tu van cho em ve nuoi tho
    • Thread starter quanmitho
    • Ngày gửi
  • Can tim hieu nuoi ga de trung
    • Thread starter Dang Dinh Thang
    • Ngày gửi
  • can hop tac va tuyen nguoi lam trang trai
    • Thread starter trancongthanhtn