Nuôi gà ta thuần chủng (gốc 100%)

loại gà do @Pham Phu Khanh ấp nở là thuần chủng nhé.
Gà ta thuần chủng thả vườn của quê hương Việt Nam nhé bạn! Mọi miền tỉnh thành của Việt Nam đều có loại gà này, quan trọng có nuôi hay không, hay nuôi gà lai!
Ra đi bạn ơi, đừng lầy lụa như thế!

đọc mà mất ham. có ăn thua gì đâu mấy chuyện này chứ. gà ta thì mỗi xứ mỗi khác sao lấy cái riêng của mỗi vùng mỗi kiểu khác nhau về hình thức lẫn chất lượng của con gà. mà đem lên chém thế này. còn non lắm mấy thím ơi

Bqt hình như ăn tết sớm hết rồi hay sao ấy. Không có ai can thiệp à????
Quản lý Website nên đưa mấy thể loại như này ra là vừa. Vừa ghen ăn tức ở, vừa nói sai sự thật, thật nực cười! khinh của xã hội!

Changhung113

Nghiệp dư
Tui đi may ngày vô đọc hết mà hok bít nói j luôn. Không biết mấy thiếm chém nhau vi cái j? Ma công nhận máy thiêm qúa rảnh, không biết mấy thiếm nuôi dc bao nhiêu con gà mà ranh qúa, tui nuôi 5 600 mà không có tg " chơi" luôn. Hzai...

đọc mà mất ham. có ăn thua gì đâu mấy chuyện này chứ. gà ta thì mỗi xứ mỗi khác sao lấy cái riêng của mỗi vùng mỗi kiểu khác nhau về hình thức lẫn chất lượng của con gà. mà đem lên chém thế này. còn non lắm mấy thím ơi
Nói gà ta thuần chủng thả vườn của quê hương Việt Nam, mỗi tình thành phố đều có tụi nó không chịu còn ăn nói mất dạy, không tôn trọng, khó mà mọi người thảo luận. Bạn xem chừng đấy comment sẽ hiểu.
[DOUBLEPOST=1454165119,1454164935][/DOUBLEPOST]
Tui đi may ngày vô đọc hết mà hok bít nói j luôn. Không biết mấy thiếm chém nhau vi cái j? Ma công nhận máy thiêm qúa rảnh, không biết mấy thiếm nuôi dc bao nhiêu con gà mà ranh qúa, tui nuôi 5 600 mà không có tg " chơi" luôn. Hzai...
bạn nuôi 500 - 600 con là OK rồi, cơ sở mình nuôi cả ngàn, cung cấp giống gà ta thuần chủng thả vườn. Nói gà ta thả vườn của quê hương Việt Nam có trên mọi tỉnh thành mà tụi nó không chịu, nói khó nghe, mất dạy nữa. Nuôi con gà chủ yếu đầu ra giá cao ổn định là OK, uy tín chất lượng.

Changhung113

Nghiệp dư
Nói gà ta thuần chủng thả vườn của quê hương Việt Nam, mỗi tình thành phố đều có tụi nó không chịu còn ăn nói mất dạy, không tôn trọng, khó mà mọi người thảo luận. Bạn xem chừng đấy comment sẽ hiểu.
[DOUBLEPOST=1454165119,1454164935][/DOUBLEPOST]
bạn nuôi 500 - 600 con là OK rồi, cơ sở mình nuôi cả ngàn, cung cấp giống gà ta thuần chủng thả vườn. Nói gà ta thả vườn của quê hương Việt Nam có trên mọi tỉnh thành mà tụi nó không chịu, nói khó nghe, mất dạy nữa. Nuôi con gà chủ yếu đầu ra giá cao ổn định là OK, uy tín chất lượng.
Nuôi gốj đầu mỗi tháng 1 200 chứ hom fai 1 lần 5 600 nhé, dang chán do tết này hok có ga xuat

Giá gà ở đay không lên cũng không xuống, chi có người bán le thi bán lên thoi, ga mái khoảng 120k
Có hình gà không bạn :D Post lên xem với, bán lẻ hồi sáng có ông nuôi gà mình bán 130 nghìn/Kg, cơ gà nuôi đẹo :D nhiều người chịu mua :D
[DOUBLEPOST=1454173050,1454172759][/DOUBLEPOST]
ra têt gà mái thì rớt mạnh. gà trống còn lên bàn thờ cúng đầu năm nữa. nên cũng có thể tăng lên
Cỡ tháng 3 gà trống mới rớt :D

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH