nuôi rắn mối được ko?

Bác Lythedo o dâu vậy, em ở Bình Phước đang tính chuyên nuôi răn mối. nhưng chưa có đầu ra. em tính cứ nuôi thử 30 con rồi tính tiếp. bác tư vấn giúp em với.

giờ phải làm sao để tách con con ra khoi mẹ số lượng đông quá còn phương pháp nào ko

uhm tôi muốn tách ra mẹ anh em có cách nào dễ mà nhanh đơn giản không ?

--------

uh mình mún tách con ra với mẹ bàng cách nào nhanh ít tốn thời gian

Last edited by a moderator:
cai nay em ko biet .vi moi nuôi lua đâu ma chưa sinh san , em dinh la nêu no co con em se tranh băng cách chja điêu ra cac chuong nho đe nuôi .1 chuong chj đe 1 rm mẹ ma thôi . mong môi ngươi cho biet thêm

Mình cũng ở Huế và cũng đang có dự định nuôi rắn mối , có gì cho mình giao lưu học hỏi nhé, mình 27t

nuôi con này có cái này khó nhất là khó hơn đầu ra là tách con con ra khỏi bố mẹ bắt từng con thì lâu lắm

que em rat nhieu rang moi . em ko biet loai nay dun de lam gi , co nuoi duoc ko , nieu nuoi duoc , trong 1 ngay co the bat 100 con ko thanh van de . mong moi nguoi cho y kien

• Bạn nên viết chữ có dấu để bà con nông dân dể hiểu ...

chao ban hien tai ban o hue nuoi dc bao nhieu con ran moi roi, va no da de lua nao chua ban

--------

bac nen tim đâu ra trước đi roi nuôi bac ak . đâu ra cung de thôi chj can cô gang. nêu co si liên lac voi minh 01634365067 nt roi minh nt laj

ban hien tai nuoi dc bao nhieu con roi ban no co de lua nao chua co gi neu cho minh tham quan trang trai cua ban dc ko

--------

em o thua thien hue . hien em dan di daklak de sem dat trong cao su . khoang 1 thang nua moi ra , ma ban muon mua no ko , em cho bac so dt bac lien lac voi may dua bay rang moi ,

bạn 1 con 1 nghìn đồng à cho mình sđt những đữa bẫy đi

Last edited:
đàu ra của rắn mối

Máy bác cho em hoi.<_< mình nuôi rắn mối vạy đàu ra của nó dể ko,vì o địa phương nơi em ở điều kiện nuôi rát la dể,thức an gia rẻ,nhưng em đang tìm hiểu đàu ra,va rát lo về vấn đề này,mong máy bác chỉ cho em :mellow:

Bài viết có nội dung tương tự
  • can hop tac va tuyen nguoi lam trang trai
    • Thread starter trancongthanhtn
    • Ngày gửi
  • kinh nghiem nuoi dế
    • Thread starter DiDi
    • Ngày gửi
  • cac bac tu van cho em ve nuoi tho
    • Thread starter quanmitho
    • Ngày gửi
  • Nuôi trun hô va trun huyet
    • Thread starter Tuan anh 31990