ở miền bắc mua vôi xử lý ao số lượng lớn ở đâu???

• Thread starter văn học
  • Ngày gửi
các bác nào ở khu vực thanh hóa, ninh bình hoặc các vùng lân cận biết chỗ nào bán vôi giá rẻ không? hay địa chỉ lò vôi cũng được ạ. thanks

Bác ll em nhé.vôi bột,vôi củ rẻ nhất miền bắc a.01626175861,vôi ở tỉnh thái nguyên a.

các bác nào ở khu vực thanh hóa, ninh bình hoặc các vùng lân cận biết chỗ nào bán vôi giá rẻ không? hay địa chỉ lò vôi cũng được ạ. thanks
bác qua cầu nghìn tỉnh Thái Bình ở đó rất nhiều lò vôi có lẽ giá rẻ

Giá khoảng 1000/kg.em chỉ chỗ cho bác mua thôi.
nhưng vôi này có xử lý ao tốt không bác, tại thị trường thì nó có nhiều loại vôi khác nhau mỗi loại thì thành phần và hàm lượng caxi khác nhau ấy

nhưng vôi này có xử lý ao tốt không bác, tại thị trường thì nó có nhiều loại vôi khác nhau mỗi loại thì thành phần và hàm lượng caxi khác nhau ấy
Em nói có gì kông hiểu biết thì mong bác đừng trách.nhưng các xe đi rao vôi ở các tỉnh thành miền bắc lấy vôi ở đây nhiều lắm.cả các bác ở nông nghiệp 1hanoi cũng lấy nhiều.

Bác chủ thớt nói vãi cả đái! Mua mấy chục tấn về xây nâu đài hay sao mà đắt với chả rẻ . Vôi thì thiếu mẹ gì. Mấy thằng bán vật liệu xây dưng thằng đếc nào chả bán.
Hay chỗ bác chủ thớt toàn tộc không có aivbán vật liệu xây dựng?

Bác chủ thớt nói vãi cả đái! Mua mấy chục tấn về xây nâu đài hay sao mà đắt với chả rẻ . Vôi thì thiếu mẹ gì. Mấy thằng bán vật liệu xây dưng thằng đếc nào chả bán.
bán thì chỗ đếch nào chả bán, quan trọng là người ta bán đắt hay rẻ, nếu chỉ cần 1 kg về ăn trầu thôi thì tôi cần me gì phải tìm nữa. bác không có thiện ý thì xin đi chỗ khác chơi. tôi cần những a em chân thành góp ý chứ không cần những cái gai đâm mông thêm đau

Thế định tôi vôi xuống ao hay sao mà số lượng lớn? Xứ lý ao chỉ cần 10 đến 15 kg vôi cho 100m2 ao. Hay bác cần xử lý cái hồ rộng vài chục HA mà mua số lượng lớn? Vậy thế ai là người vãi đái?

Thế định tôi vôi xuống ao hay sao mà số lượng lớn? Xứ lý ao chỉ cần 10 đến 15 kg vôi cho 100m2 ao. Hay bác cần xử lý cái hồ rộng vài chục HA mà mua số lượng lớn? Vậy thế ai là người vãi đái?
bác nói gần đúng đấy. lấy làm gì là có mục đích của tôi. tôi có nhu cầu thì tôi hỏi anh em? ai biết thì chỉ giùm tôi chứ không cần biết là tôi có bao nhiêu ha ao hay tôi dùng làm mục đích là gì???? diễn đàn này mở ra để anh em giúp đỡ. hỗ trợ lẫn nhau chứ không phải là nơi để cho những lời nói mỉa mai miêt thị nhau như vậy. bác nên xem lại tư cách thành viên của mình đi nhé. tôi không muốn nói gì thêm

Khong biet thi im dy bai dac ta lanh mua voi quet mo ve su li ao a`lol
:Bash:

bác chủ thớt này nghi đếch phải nông dân . vẽ trò thật
hỏi miền bắc thế ở hà giang núi đá vôi có trả tiền trở về ko .vãi đái thật
nông dân toàn người nghèo thôi kiếm được đồng ra đồng vào khó lắm
ở đây ko có chỗ cho các bác hỏi han vớ vẩn rồi câu chuyện đâu
vãi đái thật (bãi nước đái còn để tưới rau đếch có bỏ phí được =)

bác chủ thớt này nghi đếch phải nông dân . vẽ trò thật
hỏi miền bắc thế ở hà giang núi đá vôi có trả tiền trở về ko .vãi đái thật
nông dân toàn người nghèo thôi kiếm được đồng ra đồng vào khó lắm
ở đây ko có chỗ cho các bác hỏi han vớ vẩn rồi câu chuyện đâu
vãi đái thật (bãi nước đái còn để tưới rau đếch có bỏ phí được =)
muon lam kinh te thi phai~ dau` tu ma` dau` tu thi` phai~ dau tu cho dung chu khong kheo thi` trang tay thoi kog lam theo khoa hoc thi` trang tay kog nen mao hiem~

vôi ở chỗ tôi người ta đi giao bán đầy , nơi thanh hóa núi đá nhiều thì càng nhiều vôi , chỗ nào giá chả thế
bác ăn nói hẳn hoi nhé , ở đây toàn người có tuổi rồi , tôi gọi bác là bác vì nghĩ bác cũng có tuổi rồi
. cũng ko có tg cãi lý với bác làm gì . chào tạm biệt .

tôi chả hiểu bác noi nói cái qué gì cả. nông dân hay hay không nông dân gì có liên quan gì ở đây. nông dân không phải là thích nói gì cũng được. mà đó là văn hóa của mỗi người. bác đọc kỹ cái vấn đề t post lên nhé, chớ nên xem một con vật mà chỉ sờ phỉa hậu môn nó mà bảo nó rỗng nhé.
Bị hâm à?
Hay đang tập làm nông "rân"

Back