ốc Cao - Chằng Nghịch - Vịt Trời Có Mua Bán Dc Ko?

Hien gio em dang co nguon hang oc cao - chang nghich va vit troi va em dang muon mua ban vay cho em hoi nhung con chim nhu tren neu mua ban van chuyen co can giay to hay co bi liet ke vao hang cam mua ban ko ah? em moi ra nghe mong cac bac chi giup em ah.
mong cac bac tra loi.xin cam on :confused::confused::confused:

Bác chụp vài kiểu hình gửi lên cho mọi người xem đi, chứ mồi nơi mỗi tên nên cũng khó phát biểu lắm

tất cả điều là động vật hoang dã ,vui thì cho đi ,buồn thì bắt hết ,bạn nói luôn lel le,cúm núm,cúc đồng ,bánh ít,con quốc (cuốc) trích... cho đủ bộ

He he he, mấy cái con này hả thấy có bán nhiều ở khu vực Nam Sài Gòn, gần trạm thu phí Q7 đó. Ốc Cao - Chằng nghịch thì giá bán 180k/kg. Le le thì bán giá 50k/1 con. Và còn nhiều loại khác nữa, ACE nào ở Sài Gòn thì dễ dàng nhìn thấy nó ở đây. Buối sáng vào lúc 8h mới có đến khoản 6h chiều.

Ui, vậy mí cái người kia họ bán cho em con gì? Đúng là hỏng bít thì đừng có đi mua. Hu hu hu ..... hỏng biết ăn trúng con gì nữa.

van de ko phai la gia ca, em da co dau vao va dau ra roi, em chi muon hoi may bac la buon ban may loai chim neu tren co can giay to hay hang bi cam buon ban hay ko thoi. cam on may bac da dong gop y kien

Bài viết có nội dung tương tự
  • Lam giau bang Nong nghiep voi 1,900m2
    • Thread starter trangthuyvt
    • Ngày gửi
  • thach mac nho
    • Thread starter phuchaiht
    • Ngày gửi

• Back