Phóng sự nhanh tiệc tất niên 2013

Báo cáo cùng toàn thể anh em Agriviet. Tụ họp tại nhà chị Jen hiện tại gồm 13 thành viên. Thành phần các thành viên rất đa dạng: cũ có, mới có và tương lai cũng có.
Để cho nóng, baby đăng lên vài tấm hình cho anh em theo dõi. Cho người sắp đi có thêm tinh thần. Cho người ko đi ... tiếc chơi. Hehe

Mồi màng chủ nhà tiếp khách gồm có: Gà luộc, cheo xào, sóc + chim sẻ nướng sả ớt, khô bù tọt

DSCN2827.

Mạng nhà chị Jen hơi chậm nên mặc dù còn nhiều hình nhưng ko đưa lên được. Anh em xem tạm.

PS: Kế bên hội trường offline có 1 hồ bơi rất đẹp. Vì vậy, anh em biết bơi chuẩn bị tinh thần tham gia cuộc thi bơi đi hén. Hahaha

Last edited:
A baby post hinh tu luc khai tiec ma den khi tiec tan van chua thay hinh dau. That su cam on Chu nha nhieu nhieu. Troi lanh nhung am ap qua chung luon.

1 đêm thật ấm cúng của các thành viên trước ngày off

món gà luộc

món cheo xào

món chim se sẻ nướng

món kiều nữ chân dài

món sóc đất nướng

--------

đã 4 giờ sáng rồi mà những thành viên nhiệt huyết vẫn tìm 1 góc nhỏ để tâm sự.

Last edited by a moderator:
Tiếc thật hôm đó không có tui,vì ms Loan và Định(bogiavenongthon) alô muộn quá(chiều 28) không kip để tôi và bà xã sắp xếp nhà cửa,cơm gạo cho mấy mấy đứa nhỏ ở nhà,vả lại đêm trước tôi làm ca đêm(tôi lái xe nâng container),(you tube/erria container services,ECS,xe 002 màu xanh)nên xuống ca thường ngủ bù"như cái máy" đến chiều...chứ không gian,thời tiết...mồi..rượu lãng mạn như thế này mà tui đem theo cây guitare và cùng với các ca sỉ agriviet thì chac chắn chúng ta chơi over night luôn chứ không phải đến 4 giờ sáng đâu...

Ôi...maymocnongnguco...ui...!
Nhìn mấy đĩa đặc sản mà nhớ nhà & nhớ anh em quá đê...các bác lại chơi ..Ken & 333 móc khoẻn..Bụp...Xì..trào bọt...! Ôi quá sang & hoành tráng qóa sá lun.
Rồi còn ông Baby_plm hôm nay lên ngôi, sao mà vui quá dữ...!
Thèm...thèm...!

Ôi...maymocnongnguco...ui...!
Nhìn mấy đĩa đặc sản mà nhớ nhà & nhớ anh em quá đê...các bác lại chơi ..Ken & 333 móc khoẻn..Bụp...Xì..trào bọt...! Ôi quá sang & hoành tráng qóa sá lun.
Rồi còn ông Baby_plm hôm nay lên ngôi, sao mà vui quá dữ...!
Thèm...thèm...!
không biết anh có biết hay nhớ hùng núi không nhỉ? em lò mò đặc sản của hắn ta để góp vui đó he he he.tết này về hú em vào đó đi chẹp chẹp chẹp

Ôi tiếc quá! hôm dó phải phóng gấp nên ko ngồi cùng mấy anh chị được, nghe anh Thiện nói đi bắt chim sẻ và sóc cả buổi chiều được một mớ, đang nướng thơm phức...chạy tới nơi, oa... đúng thật. Bắt 1 con chim sẽ lên hỏi thì nó trả lời là nó ko phải bị anh Thiện bắt mà là của ông nào đó bắt bán lại...keke. Nhưng ko sao, đàng nào củng chẳng thoát.
Thanks anh Thiện và mọi người nhiều nhiều!

món này có cái tên hấp dẫn cánh mày râu.

Tui phải gửi đơn kiện thôi. Đăng ảnh mà ko ghi tên tác giả là sao hả maymocnongnguco?
Lên đoạn đầu đài thì đúng hơn chứ anh Chí. Đang hồi hộp chờ phản hồi của anh em dùng thử BePro nè.
Cái món khô cá 1 nắng anh em ngoài đó ăn ngon miệng chứ anh Chí?

Tui phải gửi đơn kiện thôi. Đăng ảnh mà ko ghi tên tác giả là sao hả maymocnongnguco?
Lên đoạn đầu đài thì đúng hơn chứ anh Chí. Đang hồi hộp chờ phản hồi của anh em dùng thử BePro nè.
Cái món khô cá 1 nắng anh em ngoài đó ăn ngon miệng chứ anh Chí?
Rất đặt biệt...trời lạnh quá...tối hôm đó họp BTC hợp trù bị...mấy anh em đem chiên lên nhậu "bá cháy bò chét luôn", anh thì về nhà còn mấy ông ở lại nhà trọ ngủ hơn 7h chưa dậy nổi...! Vì xĩn rượu Bắc Ninh, trong đó có món mồi của em gởi...!
Các bạn cám ơn em nhiều...muốn xin em cả thùng cá cho Off lần sau...! Khà..khà..
_ Còn sản phẩm được anh cho in thông tin cấp theo chai thuốc cho từng thành viên...chờ ý kiến phản hồi em nhé...!
_ Chúng ta là người thực việc thực đi từ cái "ảo" mà ra.

vui như vầy nè các bạn.

năm anh em trên 1 chiếc xe tăng nhé...

e...bây giờ sau thành 6 rồi...??

và ...rất nhiều anh chị em...

vui quá vui mà quay về...sơn trại hơi bị....buồn ôi những con đường việt nam....

Last edited by a moderator:
e...bây giờ sau thành 6 rồi...??

Do quân địch mạnh quá, vũ khí tối tân hơn, bắn phá ầm ầm....nên cấp trên đưa thêm người yểm trợ đó chú Vân...

cảm nhận sau đợt tham gia off vừa rồi chỉ có thể là 1 chữ VUI
lần đầu tiên tham gia nên em o quen ai cả nhưng mọi người gần nhau như ae 1 nhà! thân thiện, dễ mến, nhiệt tình!
cám ơn chị Jen xinh đẹp vì sự hiếu khách của Chị
bạn maymoc vì những món nhậu o thể quên
anh phú thì nhậu ghê quá và ngủ thì ........ cũng ghê o kém hihi.
anh bogia thì si tin o thể tưởng tượng :)
anh Phương thì chỉ 1 từ ......... cao
anh minhhai thì rất thân thiện có dịp sẽ ghé anh tham quan học hỏi và nhiều nhiều những ae khác nữa hy vọng 1 ngày chúng ta sẽ gặp lại!
chúc mọi người năm mới thật thành công!

Back