Q8-Bán 3 em gà mái mỹ...(hình thật)

• Thread starter supperchicken
  • Ngày gửi
S

supperchicken

Guest
Hiện tại mình còn 3 em gà mái nòi mỹ đều là gà giống gà bổn bang.Mình muốn chia lại cho các anh em nào trên diễn đàn 5s có nhu cầu.
Vào thẳng vấn đề luôn nha anh em khỏi nói vòng vo tam quốc.Và sau đây là hình của 3 em nó....các anh em xem hình rùi tự đánh giá luôn nha.
Ms1:Gà mái điều chân trắng.Em này mỹ 100%.

Em này giá 2500k(đã fix hết cỡ rùi đó).
Ms2:Gà que đen chân đen.

Em này giá 2500k.
Ms3:Gà que nghệ chân đen.Em này dữ quá đá lộn nên bị sức lông được cái em này cáng đẹp khỏi chê.Chân vuông rãnh vảy mỏng bóng.

Em này giá 2500k.
Tất cả các em gà trên đây đều được tiêm ngừa đầy đủ nên các anh em không sợ bi bệnh tật,còn các em thì ăn uống khoẻ mạnh và đang trong tình trạng chuẩn bị rớt hột.Các anh em nào mua về thì có thể đổ liền...
Các anh em nào bắt hết 3 con mình sẽ có giá đặc biệt.Các anh em ở xa liên lạc mình sẽ ship gà về các tỉnh luôn.
Gà mình buôn bán uy tín là chính k lừa gạt các anh em một vài trăm ngàn.
Anh em nào coi topic up dùm mình mình trả lễ 100%.Các anh em nào không mua đừng spam trong topic của mình.Thank tất cả các anh em trên diễn đàn.
Địa chỉ:238/15/36 Liên tỉnh 5 P6,Q8,TPHCM.Nhà mình ở gần bến xe quận 8 các anh em tới bến xe quận 8 mình ra đón vô nha.
Điện thoại: 0938023373(gặp Bảo 24/24).Các anh em nào xài sim mobiphone thì nhắn tin mình sẽ gọi lại cho anh em vì điện thoại mình gọi mobiphone được miễn phí nha.
Email:bao_nguyenvnn@yahoo.com(online 24/24).
Chúc các anh em mua may bán đắt thank các anh em đã coi topic.

Back