rắn hổ mang con

• Thread starter Xuan Vu
  • Ngày gửi
X

Xuan Vu

Guest
Hôm nay mình còn 100 con rắn hổ mang con(hổ đất,hổ đen,hổ 3 khoan)mới nở ,lọai này minh chỉ nuôi để bảo vệ,nên nuôi ít thôi và minh cho nó cái tên là SBT tức là săn bắt trộm đó .Một năm mình chỉ nuôi vài chục con để bảo vệ trại rắn mình thôi nay dư ra 100 con ACE nào có thích cảm giác mạnh thì mua về nuôi với giá 70k/con HE HE nuôi mau lớn dể nuôi ,nhưng lại nguy hiểm hi hi

Ớn quá anh xuan Vũ ơiiiiiiiiii. mục đích nuôi của anh như vậy thì anh phải nuôi chung rồi. vậy thì có nguyyyyyy hiểmmmmmm không Anh?... em nghe mà sợ quá!
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Phải nuôi chung ,nhưng đến mùa sinh sản ,anh bắt riêng ra .Loại này anh gọi nó là SBT mà

Thằng kẻ trộm nào mà bị anh bắt bằng cách này thì chỉ có nước.......................
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Hôm nay mình còn 100 con rắn hổ mang con(hổ đất,hổ đen,hổ 3 khoan)mới nở ,lọai này minh chỉ nuôi để bảo vệ,nên nuôi ít thôi và minh cho nó cái tên là SBT tức là săn bắt trộm đó .

Không phải săn bắt trộm, mà giết kẻ ăn trộm.
tội ăn trộm đâu phải là tội đáng chết. ngay cả đến tội ăn cướp, cũng còn tùy..hoàn cảnh, để có bản án thích hợp..
Luật Hồi giáo là nặng nhất trần gian : ăn trộm chặt tay nhưng thục sự là chỉ chặt 1 ngón tay
Bần cùng sinh đạo tặc...Do bần cùng mà ra ăn trộm.đây là một tệ trạng ,lỗi ở ...do xã hội đã phân chia các may mắn không công bằng..một số sẽ giàu to..một số giàu vừa...một số ngèo...và 1 số thành bần cùng
Mới đây đợc bài báo 1 phụ nữ mót cà phê bị người quản lí để chó berge cắn chết
Ngay cả người phụ nữ này vô ăn cắp..người chủ trang trại cũng không có quyền giết gười...
Tại sao không ngăn kẻ trộm bằng tường rào kiên cố ? hoặc bắt họ giao cho luật pháp ?
Mà dùng cách ngăn kẻ trộm bằng rắn độc. chó berge..hoặc hàng rào điện ?
Đây gọi là : tự mình làm luật pháp
Khi Hình phạt không tương xứng với tội thì gọi là gì ?

Cái tâm kia mới bằng 3 cái tài
có tài mà cậy chi tài
chữ tài liền với chữ tai 1 vần

Kiều

Last edited by a moderator:
Phải nuôi chung ,nhưng đến mùa sinh sản ,anh bắt riêng ra .Loại này anh gọi nó là SBT mà

Haha, trộm thì luẩn quẩn gần nhà bố, nó biết nó hok giám mò đến. Nhưng khách phương xa nào ai biết, nên con đặt tên lại : Đón Khách Nồng Nhiệt

Chào các bác không phải giết hay bắt ,mà bọn trộm nghe là khủng rồi
có ai dám vào đâu .Đây là 1 kế đó các bác à tôi không thể nói ra đâu ,vì tôi nuôi có đăng ký rõ ràng ai xâm phạm thì người đó chịu trách nhiệm ,còn chó berge cắn chết người là khác .Vì đây là nơi nuôi rắn anh vào thì hậu quả anh chịu thôi .Nếu chó berge loại dử anh vào chuông nuôi chó đó, có chứng nhận của nhà nước rỏ ràng thì ai chịu hậu quả hả các bác. Không phải là độc ác mà là kế sinh nhai thôi chuồng cọp anh vào thì anh tự nộp cho cọp ,chứ đâu phải người nuôi cọp ném anh vào chuồng cọp đâu hi hi các bác hiểu cho mình nha

Nuôi ban thi ok.chu nuôi ma dung ðê cho can nguoi ta kê ra cung hoi qua ðang.tôi mê ran lam nhung ran co ðôc thi bye.bac xuânvu suy nghi ky lai ði nha.canh an trôm thi nuôi cho becgiê la ok nhât.

Tôi nói rồi mà các bác chưa hiểu ý tôi thôi, ĐÂY LÀ 1 KẾ ĐÓ, TÔI KHÔNG THỂ NÓI RA .Còn nuôi rắn để cắn người thì tôi không có ý đó ,nhưng rắn độc cũng có quyền nuôi chứ các bác ,vậy trại rắn đồng tâm,và những nơi nuôi rắn độc khác, các bác vào chuồng rắn độc thì sao?Tôi nói để bảo vệ chuồng trại và cũng nhầm vào kinh tế ,chứ tôi không nói là để cắn người ,các bác đừng hiểu nhầm nhé hi hi

chắc bác xuân vũ làm chuồng đôi chứ gì , chuồn ngoài nuôi hổ mang , chuồn trong nuôi ráo trâu.ai mà vô bắt ráo trâu thì phải đi qua chuồn nuôi hổ mang.
không biết cháu nói đúng ko.
Phậm , phập , Phậm , phập
lôi ra nằm chờ chết luôn , bị nhiều con cắn sao quá cầm cự đến trại rắn đồng tâm giải độc được.
dù sao cũng rất nguy hiểm , nguy hiểm cho mình và cho cả người khác.

Bạn trẻ à đây là 1 cách dọa thôi,nói ra bể mánh hết ,nên không thể nói được ,kế này chỉ dọa được kẻ trộm cắp vặt thôi,con kẻ chuyên nghiệp thì cọp,gấu nó còn vào bắt được ,huống chi rắn hổ mang

ừa. mấy Bác cứ đùa. Cọp trong trại rắn Đồng Tâm nó còn thỉnh đi dược..chỉ sợ tụi nó me để thỉnh mấy con rắn hổ mang cũa Bác Vũ thôi. quê em tụi nó vẫn bắt rắn độc bằng tay không.hình như tụi nó dùng ngãi gì ấy...mà nói cho cùng bác nuôi mấy con Becgie đẻ sủa thì tụi nó cũng khiếp vía rùi..

Chó đâu vào chuồng rắn được bạn,hiện nay trong bạn bè của mình cũng có nhiều người nuôi rắn hổ mang rồi .Loại này dể nuôi hơn các loài rắn khác ,chịu môi trường khan khổ ,dể cho ăn và ít hao đầu con,nhưng lại nguy hiểm

ở nơi mình sống thì trộm vào tháo ao tôm bất tôm và còn dánh cả chủ nuôi tôm .báo chính quyền biết thì cũng vậy thôi

Hii em thấy bác Xuân Vũ dọa người ta vậy cũng ko có j quá đáng, trại của bác đã có giấy phép đàng hoàng, bác làm thêm mấy cái biển "có rắn độc, cấm xâm phạm" ở ngoài nữa là ok.
còn bọn trộm cắp trên em ko bắt đc nó thì thôi có ng bắt đc còn bị nó giêt. gặp ai có võ đánh lại đc nó thì nhẹ cũng 3thang tù giam. đồng ý là tội trộm cắp vặt ko đáng tội chết nhưng bọn nghiện hút và nhiễm HIV đó chết đi rui nhiều ng sẽ hạnh phúc hơn,

Back