Rắn hổ trâu 2015

• Thread starter Hãn NB
  • Ngày gửi
Rắn nhà e bắt đầu đẻ trứng rồi, lứa đầu năm nay ko biết giá trứng thế nào nhỉ? Các bác tư vấn cho ý kiến (Ninh Bình)

Giá của tôi là giá Miền nam đấy mà . L 1, 330k, L 2, 270k
Ở Long An , còn phân L1 ,L2 hả Bác Vũ, con hỏi thương lái ở Dương minh châu -Tây Ninh thì 1,2kg trở lên chung giá 1 ==320k/kg trưng 70k

Chú Vũ cho cháu hỏi về nguyên nhân rắn đẻ non. Có cách khắc phục kô ạ. Cảm ơn chú trc ạ

Mọi người tập chung nuôi, có tí chủ đề để bình luận vậy, thực ra tôi cũng mới đưa ra giá tôi tham khảo thôi mà

Giá rắn ngày càng rẽ , AE nuôi rắn chắc nản chí anh hùng hết....
giờ L1 240k - L2 200k - trứng 40k.
Không hiểu sao giá cứ đi xuống....

Giá rắn ngày càng rẽ , AE nuôi rắn chắc nản chí anh hùng hết....
giờ L1 240k - L2 200k - trứng 40k.
Không hiểu sao giá cứ đi xuống....
bác ở đâu mà giá rẻ thế bác

Trên là giá thuong lái mua tại Tây Ninh ( giá quá rẽ k ai muốn bán ,mà người mua cũng nản , đầu ra khó)

Giá vậy nản quá. Lãi chẳng đc bao, mà bị chết nữa thì ốm luôn. Mà năm nay rắn nhà tôi cắn nhau bị vặn mình gãy lưng mất 3con tầm2,5kg/con

Giá vậy nản quá. Lãi chẳng đc bao, mà bị chết nữa thì ốm luôn. Mà năm nay rắn nhà tôi cắn nhau bị vặn mình gãy lưng mất 3con tầm2,5kg/con
trời ạ , rắn gì mà giao phối đến gãy cả lưng ghê quá. có phải bạn cho giao phối con đực to quá so với con cái. bây giờ rắn sinh sản thì còn có ăn 40k/1 còn tạm dc, rắn thịt lổ chắc

chỗ của bạn bao nhiêu 1kg thức ăn của rắn vậy bạn...???!
cóc thì hiện nay là 20k đến 27k/kg. Vịt con, gà con, trứng vịt và gà chết tắc cũng như trứng loãng thì giá 500đ/con và quả trứng. Chỉ có vịt con thời điểm này thì giá là 700đ các bác àh

cóc thì hiện nay là 20k đến 27k/kg. Vịt con, gà con, trứng vịt và gà chết tắc cũng như trứng loãng thì giá 500đ/con và quả trứng. Chỉ có vịt con thời điểm này thì giá là 700đ các bác àh
nguồn mồi đúng là ok luôn..quá đã...mà trứng ung bạn cũng cho ăn luôn hả??!

Thỉnh thoảng vẫn cho ăn kèm thêm trứng ung vào chứ chỉ cóc ngóe vịt thì chắc tèo quá bác à. Cổ và đầu gà nè. Rồi gan và phổi lợn, cá mương. Đều chén nhiệt tình bác ạ. Nhất là mấy trại gà cứ có gà chết họ mổ xong mang tới cho, có lúc dịch bệnh họ chở cả môt xe hàng 100kg ấy. Mồi quê cháu thì đa dạng, mà cho gì nó cũng ăn hết nên ok lắm bác ạ

Thỉnh thoảng vẫn cho ăn kèm thêm trứng ung vào chứ chỉ cóc ngóe vịt thì chắc tèo quá bác à. Cổ và đầu gà nè. Rồi gan và phổi lợn, cá mương. Đều chén nhiệt tình bác ạ. Nhất là mấy trại gà cứ có gà chết họ mổ xong mang tới cho, có lúc dịch bệnh họ chở cả môt xe hàng 100kg ấy. Mồi quê cháu thì đa dạng, mà cho gì nó cũng ăn hết nên ok lắm bác ạ
trứng ung để nguyên nó đớp luôn hả bạn...hay phải đập dập vậy bạn...
hihi mình mới 27t đừng kiêu bác thấy chóng mặt với chân rung rung rồi nè..hihi

Back