Bán Rắn ráo trâu con.

• Thread starter TranTTuan
  • Ngày gửi
Anh mời người ta vô xem mà ko thấy ji hết vậy hu hu ....Anh Tuấn phải giới thiệu mô hình trang trại có hình rồi video ....bảo đảm anh khách vô nườm nượp hê hê .Quảng cáo trang trại đi anh , chúc anh thành công .

Cám ơn bác:6^:, bữa em có nghe bác Hậu nói về bác, hi, khách vô nườm nượp rồi rắn đâu bán bác ơi, rắn em rắn tuyển không đấy, còn hàng bình bình em cho lên đường qua bên kia rồi,.:5^:

Cám ơn bác:6^:, bữa em có nghe bác Hậu nói về bác, hi, khách vô nườm nượp rồi rắn đâu bán bác ơi, rắn em rắn tuyển không đấy, còn hàng bình bình em cho lên đường qua bên kia rồi,.:5^:

e dang co 80 trung ran rao trau can ban ne ,bao dam hang dep ap dc 3 ngay gia 80k trung ai co nhu cau thi cho e sdt e se lien lac .thank

chào a Tuấn!

a cho e xin cai dia chỉ xet nghiem về rắn di, để e cầm con rắn chết di xét nghiem , xem bi viủt gi ma co toa thuoc rỏ ràng, chứ đánh mù rắn e chết gần hết rồi, thấy ma tội nghiệp lắm a

Cám on, chúc a sức khoe!

To Nauy: Cũng nhiều bác nauy ơi.
To Duong MInh Quan: Bác đem lên Sài gòn được không? Có gì bạn gọi Tuấn đi, coi rắn bị gì vậy? Rồi tìm hướng giải quyết cho bạn, lúc này mình làm nhiều dự án kinh doanh khác nên niềm đam mê rắn này hơi giảm thời gian lên agriviet cũng giảm. hii

Cam on a Tuân!

a Tuấn cho e hỏi, rắn đẻ cuối vụ, vậy vào tháng mấy là cuối vụ a? nếu muốn nuôi rắn con thì mua rắn vào tháng mấy la ok nhất a!

Bây giờ là rắn đang đẻ đợt cuối nè bạn. Nếu bạn chưa biết nuôi thì nên mua lúc trời nắng ấm, mùa mưa bão hơi khó nuôi chút.

Thời tiết lúc này nắng ấm, ươm rắn con tuyệt lắm đây.
Tuấn đang lu bu kinh doanh ở Sài gòn, đàn rắn con Tuấn tuyển lại lúc trước đang nở, anh em đam mê gọi Tuấn, Tuấn chuyển lại nhé, lúc này không có thời gian về kiểm tra thường.

Nuôi ba ba có lãi cao? ae xem th:[URL="http://cafef.vn/hang-hoa-nguyen-lieu/nuoi-ba-ba-lai-gap-3-lan-ca-lua-

2013111411360126015ca39.ch
http://cafef.vn/hang-hoa-nguyen-lieu/nuoi-ba-ba-lai-gap-3-lan-ca-lua-2013111411360126015ca39.chn[/URL]

nuôi rắn ko có lãi nữa đâu mà bác định chuyển sang ba ba ...?

Mình chuyển qua kinh doanh Sữa cao cấp bạn ơi, nuôi rắn đối với mình là đam mê mà, qui mô nhỏ mà, chuyển không chuyển gì cũng nhiêu đó ngắm chơi thôi hà. hii

Lâu rồi vào xem tin tức thị trường nông nghiệp, chăn nuôi rắn, đầu năm chưa biết xu hướng thế nào rồi các bác nhỉ?

Back