• rắn ráo trâu

Thảo luận trong 'MuaBán: ngành Chăn Nuôi' , 12/9/09

1. Xuan Vu Đại gia nông nghiệp VIP

THÔNG TIN NGƯỜI GỬI:

- Tên DN/Cá nhân: cá nhân XUÂN VŨ
      - Địa chỉ: ĐỨC HUỆ LONG AN
      - Tel, Fax: 0907938476
      - email: XUANVU_DOITHUONGT@YAHOO.COM.VN
      ================================

hôm trứoc lâu rồi .tôi có đăng thông tin về rắn ráo trâu (hổ vện ,hổ trâu ,hổ hèo,long thừa,rắn ráo)có đựơc nhiều ace đến tham quan mua con giống và đặt tiền cọc tôi không nhận vì lý do chưa biết số lượng bao nhiêu ,vào thời điểm đó chưa có ,tôi có hẹn vào tháng 9,10al,nay tôi thông báo cho ace biết ,hiện nay tôi có khoản 3.000 trứng chỉ đẻ gai đoạn đầu thôi , nếu không có gì xãy ra đến cuối năm nay tôi có khỏan 12.000con con như hàng năm .Nhưng vào 3 thời điểm tháng 10,11,12 âl .Vì tôi không có lưu sdt của ace nên tôi thông báo này lên để mọi người biết và cho tôi số lương ace muốn mua nuôi .để trách những người đến trước mà có sau ,hay không có .Vậy ace nhận được tin này hãy gọi cho tôi hoặc gặp tôi để bàn nhiều hơn nửa sdt của tôi 0907938476
      mong sự ủm hộ và giúp đở tôi, NGUYỄN TRƯỜNG XUÂN VŨ

Last edited: 12/9/09
      Đang tải...
    2. nthoalongan

nthoalongan Guest

A Xuân Vũ ơi, Rắn Em Chết Hết Rồi!!!!!!!!!!!!!!

Em là Hòa ở Đức Huệ nè.Năm vừa rồi, em có mua của Anh 300 con rắn con đó, nhưng lúc đó giá 50.000d/con hà. Nhưng đến nay em còn được có 12con. Năm nay em tính nuôi nữa do lỡ xây chuồng rồi nhưng anh bán đắt quá sao em mua nổi. Anh có bớt không anh. Vừa rồi em có quen anh Hùng bên Kiểm Lâm Long An mình hỏi xin đăng ký nuôi rắn ráo trâu. Bên Kiểm Lâm nói anh chưa có giấy phép nuôi rắn ráo trâu nên em không được đăng ký nuôi. Vậy em mua về nuôi tiếp có bị Kiểm Lâm bắt không Anh.

3. Xuan Vu

Xuan Vu Đại gia nông nghiệp VIP

xin lổi tôi không quen ai tên HÒA ở ĐỨC HUỆ và chưa bán cho ai ở ĐỨC HUỆ số lượng rắn đến 3oo con bao giờ .Mấy năm trước tôi nuôi chưa có giấy tờ kiểm lâm ,hôm nay tôi đã có giấy phép rồi .Do chi cục kiểm lâm long an anh Phạm Thành Trung ký .tôi muốn gặp bạn vậy bạn là ai ,cho tôi số điện thoại và địa chỉ rỏ ràng để tôi đối chất lời nói của bạn
      Nếu bạn muốn có giấy phép nuôi thì tôi bán con giống cho bạn có giấy nguồn gốc ,và đăng ký làm giấy phép cho bạn .Nhưng tôi rất bức xúc ,bạn là ai mà nói tôi bán cho bạn 300 con rắn và ở ĐỨC HUỆ điều này tôi muốn gặp bạn để làm rỏ vấn đề

Last edited: 14/9/09
    4. Xuan Vu

gởi bạn NGTHOALONGAN BẠN LÀ AI MUỐN PHÁ TÔI À
      TÔI CHẲNG SỢ ĐÂU
      NHƯNG BẠN KHÔNG CHO ĐỊA CHỈ VÀ SDT THÌ TÔI XEM BẠN LÀ HÈN ĐÓ ,CÓ MUỐN CHƠI NHAU THÌ RA MẶT ĐI .BẠN NHẦM RỒI TÔI KHÔNG HỀ MUA RẮN Ở CAMPUCHIA .VÀ NHỮNG LỜI BẠN NÓI ĐIỀU LÀ VU KHỐNG CHO TÔI
      NẾU BẠN CẦN GÌ THÌ GẶP TÔI ĐỐI CHẤT
      CHỨ ĐÙNG CÓ HÈN NHÁT PHÁ ĐÁM NHƯ THẾ
      VŨ NÀY KHÔNG LÀM ĐIỀU GÌ SAI NÊN CHẢ SỢ KẺ NÀO, BỌN BÂY KHÔNG DÁM RA MẶT LÀ HÈN NHÁT NẾU BIẾT TAO ĐẾN TẬN NHÀ HỎI CHO RA CHUYỆN, ĐỒ HÈN
      ACE TRÊN DIỄN ĐÀN XIN VUI LÒNG XEM XÉT CHUYỆN NÀY NHA , KHÔNG DÁM RA MẶT LÀ HÈN PHẢI KHÔNG ANH EM

Last edited: 23/9/09
    5. Xuan Vu

À À dấu mặt nói oan cho người khác là tội lổi đầy đầu đó ,ha ha ngon thì gặp mặt đi mi tên chi sdt địa chỉ ,và đối chất đi .Chứ VŨ này không có bán cho ai ở đức huệ 300 con rắn hết ,muốin biết gì về ta hỏi ta ,ta nói cho nghe đừng nói bậy đó nha ha ha ta la TRƯỜNG XUÂN VŨ đây

6. nthoalongan

nthoalongan Guest

đúng Là Con Người!!!!!!!!!!

LƯỠI ANH KHÔNG XƯƠNG MÀ, ANH HAY LẮM ANH VŨ À!!!!!!!!!A CHỜ ĐÓ. TRỪ KHI ANH MẤT TRÍ MỚI KHÔNG BIẾT TÔI.

7. Trường Giang

Trường Giang Nhà nông chính hiệu

Nghề nghiệp:
      Nông Dân
      Việc mua con giống- ở đây là con rắn, sống chết thế nào không thể quy liền cho chủ bán. Quý thành viên muốn kể lể thì nói cho tường tận, trước cho bà con học tập kinh nghiệm sau để ngôn luận xem là do người nuôi làm chết hay do người bán con giống kém chất lượng.

Nếu vậy thì anh cho biết anh tên gì? SDT? nuôi khu vực nào? Xem bác Vũ có bán cho anh không? Nhưng dù đúng sai thế nào cũng không phát ngôn quy chụp như vậy. Ở đây, diễn đàn Agriviet không đồng ý tồn tại những phát biểu chưa có căn cứ rõ ràng.

---------------------------

8. Xuan Vu

phá hoài nha bạn NGTHOALONGAN rất tiếc tôi không biết bạn là ai ,và lời nói của bạn không đúng sự thật ,bạn hãy xem lại ,bạn hâm dọa tôi à tôi chờ bạn đó cho biết tên sdt chổ ở đi he he

Last edited: 25/9/09
    9. Xuan Vu

chào bạn NGTHOALONGAN ,rất tiếc tôi không biết bạn là ai ,cứ sao phá tôi hoài vậy ,những lời nói của bạn không đúng sự thật ,bạn nghỉ lại đi ,,,,,,,,làm ăn mà chơi kiểu này không hay đâu .làm không được hoặc không biết thì hỏi và học chứ ,cớ sao phá đám vậy he he ,bạn muốn nói gì với tôi thì bạn cho biết tên ,sdt và địa chỉ rỏ ràng đi ,thì biết ngay
      để mình trao đổi cho mọi người biết đâu là sai đâu là đúng ,bạn có dám không ,chứ phá kiểu này không hay đâu vì mọi người ở đây điều hiểu biết hêt cả bạn à.Mong bạn hiểu và rán hiểu nha hi hi

10. tantaitbh

tantaitbh Nhà nông nghiệp dư

sao kỳ vậy?
      sao bạn nthoalongan khong cho biet sdt, dia chi?làm sao chúng tôi kiểm chứng thông tin của bạn đây?
      sao kỳ vậy bạn?

11. hoang khang

hoang khang Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      Sản xuất máy ấp trứng gia cầm - th
      Anh VŨ ơi, chuyện quá rõ ràng rồi, Người kia muốn phá anh và anh em thấy rõ điều đó rồi. ANh đừng bận tam đến người này làm gì. Các Mod sẽ chú ý đến anh ta.
      Anh có thể tặng anh em trên điễn đàn vài dòng về kinh nghiệm nuôi con rắn này không anh?