rắn ráo trâu

• Thread starter Xuan Vu
  • Ngày gửi
X

Xuan Vu

Guest
Hôm nay mình gom từ ba người nuôi ,được 70 con rắn con nuôi nhở từ 50g đến 100g/con .Giá 1 con là 170.000 đ bạn nào có nhu cầu nuôi thì gọi cho mình sdt 0907938476,vì gom nhiều người nên rắn không đồng đều ,rắn khỏe mạnh ,rắn này là giống của mình người ta mua về nuôi vì mật độ dầy nên bán bớt he he ,loại này nuôi rất tốt và ít hao hụt có thể ăn được mồi chết .Mấy hôm trước có nhiều bạn gọi hỏi mua, nhưng mình không có lưu sdt bây giờ không còn nhớ ai, nên viết bài này lên thôi

Chào bạn-mình cũng muốn nuôi rắn hổ hèo,rắn ráo trâu và rắn ri voi,nhưng không biết mua giống ở đâu?giá cả thế nào và chuồng trại ra sao?bạn có thể nói và chỉ giúp mình dc không vậy?bạn có thể chụp hình đưa lên để anh em tham khảo luôn có dc không à?mong chờ tin bạn,,Email: vohoang_tuan2001@yahoo.com,thanks

Rắn nuôi được 30 ngày rồi người cỏi âm à
Tuangalang à bây giờ nuôi rắn thì nhiều chổ lắm
,Tôi chỉ nuôi với số lượng ít thôi bạn có muốn tham quan thì gọi cho mình ,hân hạnh được tiếp bạn.Rắn hổ hèo 1 năm mình chỉ có trên dưới 10 ngàn con giống thôi ,ri voi gần bằng thế đó

Last edited by a moderator:
số lượng ít thôi ... có trên dưới 10 ngàn con giống thôi ,ri voi gần bằng thế đó.

Xuân Vũ này thiệt là tình. Trên dưới 20 ngàn con mà nói ít ?

Xuân Vũ ở đâu vậy?số rắn bạn nuôi theo mình tính dám tới hàng tấn rồi?bạn có thể cho biết giá cả con giống hiện tại dc không?thanks-Email: vohoang_tuan2001@yahoo.com

chào các bạn ,mình nói là mổi năm rắn của mình sinh sản với số lượng con giống là thế ,còn nuôi thì chỉ mấy trăm con bố mẹ thôi,còn giá rắn ráo trâu loại tốt nhất hiện nay là giá 650k/kg đó bạn .Chổ nuôi rắn ráo trâu của mình kv2 t t trấn đông thành huyện đức huệ tỉnh long an ,còn rắn ri voi mình nuôi ở nhà mình là phước chỉ,trảng bàng ,tây ninh.Mình nuôi 2 nơi vì 1 chổ là nhà ở ,1 chổ là điểm chăn nuôi.Giá con giống mới nở là 80k/con đó bạn

Bác Xuân Vũ ơi-ở Trãng Bàng bác nuôi chổ nào vậy?có thể cho mình địa chỉ cụ thể-rõ ràng hơn để mình lên đó tham quan dc không bạn?

Bạn muốn đến thì gọi cho mình, sdt của mình là 0907938476

chào bạn bạn muốn nuôi rắn ráo trâu thì cứ tới nhà Xuân Bình thăm quan đi mình sẻ hướng dẫn cho bạn
chào bạn

Last edited:
traideptrai viết tiếng việt không có dấu khó đọc quá . Đề nghị mọi người viết tiếng việt có dấu

Back