Rắn ri voi, với ba hình thức nuôi

nguyễn văn dư

Nhà nông nghiệp dư
Tính bán hết rắn bố mẹ dồn tiền kinh doanh đây anh. Gần 400 con rắn ri voi, ri cá em phóng sinh gần hết rồi .
[DOUBLEPOST=1503464232,1503464158][/DOUBLEPOST]
Dạ tính bỏ nghề nông luôn đó Bác Xuân Vũ ơi, thiệt thòi quá trời ... Nuôi thành công rồi lại k gặp thời giá .
rắn đang rẻ lắm a? với lại sao a không neo gần tết có giá hơn rồi hả bán, e ở gần là e chạy lại a rồi, e thì đang xây chuồng thêm để nuôi và đang mua giống. theo e biết thì hiện tại rắn vô 1kg giá chỉ 350k/1kg thôi còn ri cá từ 2kg ăn lên thì 280k/1kg.
[DOUBLEPOST=1506410213][/DOUBLEPOST]
Bác nào biết ở đâu cá trê lai con cho rắn ăn rẻ không. Ở bạc liêu tới 80k/kg cao quá
nếu bác nuôi nhiều thì nên xây hồ mua cá bột về ươn là tiết kiệm đáng kể nhất, mùa này là cá giống đang rẻ mà bác mua giá đó tới mùa khô khỏi mua luôn

lechitam

Lữ khách
rắn đang rẻ lắm a? với lại sao a không neo gần tết có giá hơn rồi hả bán, e ở gần là e chạy lại a rồi, e thì đang xây chuồng thêm để nuôi và đang mua giống. theo e biết thì hiện tại rắn vô 1kg giá chỉ 350k/1kg thôi còn ri cá từ 2kg ăn lên thì 280k/1kg.
[DOUBLEPOST=1506410213][/DOUBLEPOST]
nếu bác nuôi nhiều thì nên xây hồ mua cá bột về ươn là tiết kiệm đáng kể nhất, mùa này là cá giống đang rẻ mà bác mua giá đó tới mùa khô khỏi mua luôn
tình hình ở đây ko có ai bán cá bột.nên không biết mua ở đâu

lechitam

Lữ khách
Hiện nay rắn ri voi giao phối xong chưa vậy a e. Năm rồi tháng 9 giao phối xong rồi mà sao năm nay tới giờ tôi chưa thấy nó giao phối.

Last edited: