Sân vườn nhà TGHV - Trâu Già Ham Vui :)

• Thread starter TGHV
  • Ngày gửi
T

TGHV

Guest
Trâu mới gia nhập AV, dạo quanh thấy các bác có vườn cây cảnh, hồ cá trông thích quá, Trâu cũng xin góp với các bác 1 số hình ảnh "cây nhà lá vườn" của Trâu làm quà ra mắt :D

Toàn cảnh vườn sau nhà

Cây Táo Tàu

Vườn bên cạnh nhà

Vườn trước nhà

Thuy-canh

_
Nông dân @
Chậc chậc,
Thật tui không ngờ bà con nông-dân mình có cảnh sống thần-tiên quá! Nếu được phép thật sự bước chân vô thưởng-ngoạn thì cũng đã là đạt ước mơ rồi...

maquemau

_
Nông dân @
tôi cũng nghỉ như KHUCTHUYDU nhìn cảnh xung quanh ..nhà..
ở....bển phải không trâu già ?
khu vườn trong mơ

3 Phỉ

Có kinh nghiệm
Hồi thời trâu trẻ chắc cày dữ lắm mới có được cơ ngơi này?

Xuan Vu

_
Nông dân @
Một vườn cây cảnh quá tuyệt vợi, một góc trời xanh ngát, nhưng bạn ở đâu nhỉ ?????. Tam giác đều là điểm tập trung 3 mủi tên quá độc đáo

ngnvhung

Nhà nông nghiệp dư
theo tiêu chí đẹp thì...........không có gì. Trâu già này chắc là đang khoe.........polyme !!

truongkhoi2004

Chẳng lẽ tiêu lưng ba vạn sáu
Trâu Già này chắc phải là Đảo chủ hay Sơn chủ gì đây.
Cám ơn bác đã tiếp thêm cho anh em động lực.

tranvi

Nông dân tự lo
BQT WEBSITE
Thấy bác TGHV ghi địa chỉ đến từ OKC, ảnh chụp vườn bác nhìn thấy hơi bị đẹp nên tui nghĩ là bác ở Oskaloosa, Huê Kỳ. Đoán mò đại không biết phải hôn?

maquemau

_
Nông dân @
Thấy bác TGHV ghi địa chỉ đến từ OKC, ảnh chụp vườn bác nhìn thấy hơi bị đẹp nên tui nghĩ là bác ở Oskaloosa, Huê Kỳ. Đoán mò đại không biết phải hôn?
mò... đụng
ới ! trâu già ơi! lên tiếng đi không thôi tranvi cứ mò... hoài

T

TGHV

Guest
Chậc chậc,
Thật tui không ngờ bà con nông-dân mình có cảnh sống thần-tiên quá! Nếu được phép thật sự bước chân vô thưởng-ngoạn thì cũng đã là đạt ước mơ rồi...
Vậy thì hôm nào bác rãnh mời bác ghé chơi :D

chac khong phai o VietNam roi ..................
bác đoán tiếp đi, coi như gần đúng rồi :)

Ôi! Quá tuyệt!
Sắp tới tổ chức offline ở vườn nhà bác được không?
Sẵn sàng bác à, chỉ sợ xa các bác quá.

tôi cũng nghỉ như KHUCTHUYDU nhìn cảnh xung quanh ..nhà..
ở....bển phải không trâu già ?
khu vườn trong mơ
ở bển là ở mô vậy bác ;)

Hồi thời trâu trẻ chắc cày dữ lắm mới có được cơ ngơi này?
Đúng rồi trâu cày 30 năm bây giờ mới có cơ hội này, cũng đáng đồng tiền bát gạo lắm :D

Một vườn cây cảnh quá tuyệt vợi, một góc trời xanh ngát, nhưng bạn ở đâu nhỉ ?????. Tam giác đều là điểm tập trung 3 mủi tên quá độc đáo
Bác thử đoán xem, đoán đúng có thưởng :) Sáng kiến 3 tam giác là dựa trên cái logo của công ty mà trâu làm hồi mới ra trường.

1 cơ ngơi quá chuẩn....có thêm cái ao nho nhỏ nữa thì tuyệt cú mèo.....
trâu có nghĩ đến chuyện đó nhưng hồi mới dọn vào còn xung, ngày nào cũng ra vườn cuốc đất trồng cây, bây giờ hết xí quách rồi :D

Trâu Già này chắc phải là Đảo chủ hay Sơn chủ gì đây.
Cám ơn bác đã tiếp thêm cho anh em động lực.
Kô có chi, chổ trâu ở là "khỉ ho cò gáy" giá đất rất bèo, so với đất gần tphcm và hn thì như cát với vàng :D

nhìn khu vườn của bác trâu già đối với em đó chỉ là mơ ước
trâu mơ 30 năm rồi đến bây giờ mới thành sự thật, mong là giấc mơ của bác cũng sẽ thành thật.

Trời bác này "râu ông nọ cắm cầm bà kia" hay nhỉ :)

mò... đụng
ới ! trâu già ơi! lên tiếng đi không thôi tranvi cứ mò... hoài
trâu tạm thời bí mật để các bác mò cho đã hehehe

Last edited: