• MIỀN BẮC Serama Linh Đàm HN

Thảo luận trong 'MuaBán: ngành Chăn Nuôi' , 15/5/15

1. Duy Đỗ Nhà nông tập sự

Chuyện đầu đuôi là thế này , mình là sinh viên ở Hải Phòng ki cóp tích góp mấy tháng trời mua đc 2 đôi gà con serama 1 tháng 2,2 triệu của thằng ở Linh Đàm HN, nó tên Đường đéo hiểu sao nick face nó lấy là : Vương Hoàng sdt nó là 01268266666

Cũng chỉ vì tin tưởng những lời nói bép sép của nó , có vẻ nuôi kì cựu ,mình yên tâm chuyển khoản , nó ship về HP , mình hí hửng về nuôi , cũng do mình thấy face nó uy tín đông bạn, lớn lên như 4 con gà lai còi cọc xấu, đành rằng mini nhưng ko có dáng j, lông thì kém, thà rằng gà thái lông rậm nhìn còn thích hơn.
      Giờ nuôi thì chán, bỏ thì tội, mà cay bao công sức chăm bẳm rồi tiền tiết kiệm bao tháng ngày.

Đúng là con lợn Đường nói ngọt như đường, con vợ nó là Ly và con nó pos lên ăn uống linh đình liên tục , chắc lừa đc nhiều anh em như mình :Bang:. Nay mình pos lên để anh em cảnh tỉnh khi mua gà thằng Đường , hình như nó ở Bán đảo Linh ĐÀM e nhìn map ở ngay bến xe Giáp Bát. Con lợn này sống ko bằng chó:Bop:. Rất nhiều anh em biết mình thì cũng tin tưởng và nó bảo gà nó nhất ,nó để lại ít giống, nó khoe gà nó như thần thánh gì đó nào là cực mini, cực ưỡn, đẹp nhất. Lừa đảo thằng xa như e ko đến tận nơi đc , nhìn qua cái ảnh con lợn ghẻ Đường này pos trong nhóm, hic. Nói tóm lại mình mất tiền ngu với vợ cjoongf thằng Vương Hoàng, tên thật nó là Đường ở Linh đàm, hic. 2 con chó cứ ăn uống , nhà cửa sơn mới hết đi, tao có dịp lên Hà Nội tao nện cho mày đừng trách. Thật ra thì mình cũng ko nói làm gì đâu xác định mua ở xa rủi ro cao may thì gặp người tốt ko may thì cũng phải chịu nhưng hôm qua vào face nó pos ảnh ăn chơi nhà hàng này nọ cùng con vợ mình càng sôi nên mình lập toppic bên này để anh em biết đường tránh bị lừa như tôi :Dapdau::Dapdau::Dapdau:

Sdt con lợn Đường Linh Đàm,HN này 01268266666. Mình cũng ngu khi tin con lợn 11 số , thôi coi như ngu phí, pos lên cho a e ở xa ko bị lừa như mình >_<

Đang tải...