So sánh ưu điểm giữa gà Minh Dư và Cao Khanh

• Thread starter nonggiamoi
  • Ngày gửi
bạn nào có kinh nghiệm nuôi về giống gà Cao Khanh và Minh Dư cho mình xin ý kiến nên chọn loại nào thì tốt hơn

bạn nào có kinh nghiệm nuôi về giống gà Cao Khanh và Minh Dư cho mình xin ý kiến nên chọn loại nào thì tốt hơn

em ko biết gà Cao khanh là ntn. nhưng MInh Dư nghe mọi người ca ngợi rất nhiều. :6^:
Dịp tết này anh mua gà giống Minh Dư hơi bị Đuối đấy. xấp xỉ 30.000 1 con giống :7^:

em chua nuoi nhung ban em nuoi thi thay:ga cao khanh giong re hon,chuan hon,ga dep,lon len de ban hon...

em chua nuoi nhung ban em nuoi thi thay:ga cao khanh giong re hon,chuan hon,ga dep,lon len de ban hon...
vậy thì ý kiến của bạn cũng rõ ràng là nghiên về gà cao khanh rồi còn xin ý kiến làm gì nữa
nói chung là tùy vào mỗi vùng miền mà người chăn nuôi nên chọn con giống phù hợp với thị trường để thuận tiện cho đầu ra , cũng không nên quá coi trọng giá thành con gà giống mà cái quan trọng hơn là kỹ thuật nuôi và đầu ra con gà thịt là điều đáng lưu ý nhất
THÂN............

neu mua giong so luong nhieu thi dat hang cho nguoi ta,nguoi ta se giao tan noi thoi!

Back