Sóc bông con bán gấp 11-08-2011

• Thread starter SocBong
  • Ngày gửi
S

SocBong

Guest
Hiện mình đang có 5 em sóc bông xinh đẹp, đã mở mắt, tự ăn trái cây được. 400k/bé, mua 2 bé trở lên sẽ có fix nhé.

Vui lòng call : Trần Văn Ngoan - 0938.144.702

Khi lớn đuôi em ấy sẽ xòe như vầy nè

Còn đây là hình mấy em sóc nhà mình nhé

Chiến binh Sakura :huh:

Nghỉ mệt ăn nhãn chút

Last edited by a moderator:
hihih,loại sóc bụng vàng này bán rất nhiều ở lê hồng phong,q10, giá chưa đến 250k/1 cặp.......

Thứ nhất, bụng em nó không phải màu vàng mà là hung đỏ.
Thứ hai, bạn cứ ra Lê Hồng Phong mua xem có trúng sóc bệnh, sóc yếu không.
Thứ ba, bạn nhìn xem con sóc ở LHP đó có phải là sóc bông không đã nhé.

vy chxem bạn bán đượ c giá đó không nha, nói về sóc bạn không am hiểu bằng mình đâu,mấy bữa trước mình bán sóc bụng đỏ rực như sóc lửa,ma chưa đên 200k/con,ah sóc ca mình có th vu ốt ve lúc cho ă n na đó ,một chút góp ý thôi,để bạn mau bán được hàng.

vy chxem bạn bán đượ c giá đó không nha, nói về sóc bạn không am hiểu bằng mình đâu,mấy bữa trước mình bán sóc bụng đỏ rực như sóc lửa,ma chưa đên 200k/con,ah sóc ca mình có th vuốt ve lúc cho ă n na đó ,một chút góp ý thôi,để bạn mau bán được hàng.

cám ơn lòng tốt của bạn nhiều hén.

uppppppppppppppppppppppppppppp

--------

à quên, sóc mình con nào cũng có thể vuốt ve khi cho ăn, thậm chí cầm lên tay chơi được.

Mà hình như thấy con sóc nào khi người đụng vào cũng nằm im re mà, phải không " chuyên gia" sóc ? :2cat:

bạn soc bông ơi bán cao vừa thôi, giá vậy ko ai mua đau

" Mà hình như thấy con sóc nào khi người đụng vào cũng nằm im re mà, phải không " chuyên gia" sóc ? [/QUOTE] "
ngồ i chờ xem nè ,nói ra là thấ y k bít gì rùi ,topic nà y chắ c up đ ế n sang nă m lun,kekekkeke.
ah só c gì mà nhì n như bầ y chuộ t cố ng ,hihihihih hạ giá đ i

ờ, tại tui thấy sóc tui mang ra ngòai con nào cũng nằm im. Cho trái chuối, trái nhãn là ôm ăn im re, có con ăn còn nửa trái chuối thì no chùng mí mắt, ôm trái chuối ngủ gà ngủ gật.
Chứ tui làm sao biết sóc nhà bạn hay nhà ai nó có cắn hay không, làm sao tui dám có ý kiến.
Còn sóc thì nó cũng thuộc họ gặm nhấm ( tức là họ chuột đó bạn), khi còn non thì trông giống chuột thôi. Bạn mà nói nó không giống chuột tui mới sợ, vì chắc nó là quái thai :ph34r:
Hong lẽ tui nhìn hình con sóc bụng đỏ còn non của bạn nói nó giống con khỉ gió sao ?
"Chuyên gia sóc" làm ơn online tìm hiểu về lòai sóc bông và giá nó tại HCM nhé. Bạn nói chuyện tui nghe ko phục bằng bạn ở Q8 gọi tui, bạn đó nói chuyện nghe lọt lỗ tai và giống chuyên gia sóc hơn bạn. Người ta còn bảo tại sao tui phá giá sóc bông.
Còn tui bán chuột cống đuôi xòe này giá 400k/em đó.
Thử đi ra ngòai mua coi giá có từ 450k tới 550k không. Bạn hong bận bịu gì thì về chăm mấy em sóc bụng đỏ, mấy con đa đa để bán, đừng có đi làm chuyện người khác khó chịu vậy.
Tui có up tới năm sau hay năm nữa thì chuyện cũng ko liên can tới bạn hén. Ban Quản Trị không thấy chướng thì cho up bao lâu cũng được-_-

Tui bán cho mấy người biết mua wheel cho sóc chơi, thiết kế nhà gỗ cho sóc, làm chuồng có cành cho sóc chuyền, biết mua mùn cưa zolux cho bé ủ, biết xài gỗ nén cho bé đi tè. Tui không bán sóc vài chục ngàn ở LHP cho mấy cha mua zìa làm sóc xào sả ớt nhậu nhẹt với đế Gò Đen.

Hiểu chưa bạn, tui bán giá đó để cho người yêu sóc và có điều kiện chăm sóc bé mới mua chứ không phải mấy thứ tào lao bá láp dư dả theo phong trào... Chăm ko nổi thì vứt ra đường có hại thêm cho môi trường hoặc thịt luôn thì tội bé lắm.

ờ, tại tui thấy sóc tui mang ra ngòai con nào cũng nằm im. Cho trái chuối, trái nhãn là ôm ăn im re, có con ăn còn nửa trái chuối thì no chùng mí mắt, ôm trái chuối ngủ gà ngủ gật.
Chứ tui làm sao biết sóc nhà bạn hay nhà ai nó có cắn hay không, làm sao tui dám có ý kiến.
Còn sóc thì nó cũng thuộc họ gặm nhấm ( tức là họ chuột đó bạn), khi còn non thì trông giống chuột thôi. Bạn mà nói nó không giống chuột tui mới sợ, vì chắc nó là quái thai :ph34r:
Hong lẽ tui nhìn hình con sóc bụng đỏ còn non của bạn nói nó giống con khỉ gió sao ?
"Chuyên gia sóc" làm ơn online tìm hiểu về lòai sóc bông và giá nó tại HCM nhé. Bạn nói chuyện tui nghe ko phục bằng bạn ở Q8 gọi tui, bạn đó nói chuyện nghe lọt lỗ tai và giống chuyên gia sóc hơn bạn. Người ta còn bảo tại sao tui phá giá sóc bông.
Còn tui bán chuột cống đuôi xòe này giá 400k/em đó.
Thử đi ra ngòai mua coi giá có từ 450k tới 550k không. Bạn hong bận bịu gì thì về chăm mấy em sóc bụng đỏ, mấy con đa đa để bán, đừng có đi làm chuyện người khác khó chịu vậy.
Tui có up tới năm sau hay năm nữa thì chuyện cũng ko liên can tới bạn hén. Ban Quản Trị không thấy chướng thì cho up bao lâu cũng được-_-

Tui bán cho mấy người biết mua wheel cho sóc chơi, thiết kế nhà gỗ cho sóc, làm chuồng có cành cho sóc chuyền, biết mua mùn cưa zolux cho bé ủ, biết xài gỗ nén cho bé đi tè. Tui không bán sóc vài chục ngàn ở LHP cho mấy cha mua zìa làm sóc xào sả ớt nhậu nhẹt với đế Gò Đen.

Hiểu chưa bạn, tui bán giá đó để cho người yêu sóc và có điều kiện chăm sóc bé mới mua chứ không phải mấy thứ tào lao bá láp dư dả theo phong trào... Chăm ko nổi thì vứt ra đường có hại thêm cho môi trường hoặc thịt luôn thì tội bé lắm.

--------

Sóc bông đuôi xòe 400k/em đây
Giá cuối tuần ưu đãi đặc biệt. Call nhé

" Hiểu chưa bạn, tui bán giá đó để cho người yêu sóc và có điều kiện chăm sóc bé mới mua chứ không phải mấy thứ tào lao bá láp dư dả theo phong trào... Chăm ko nổi thì vứt ra đường có hại thêm cho môi trường hoặc thịt luôn thì tội bé lắm."
Câu này hay nè.......,c gng nha kekekekek

" Hiểu chưa bạn, tui bán giá đó để cho người yêu sóc và có điều kiện chăm sóc bé mới mua chứ không phải mấy thứ tào lao bá láp dư dả theo phong trào... Chăm ko nổi thì vứt ra đường có hại thêm cho môi trường hoặc thịt luôn thì tội bé lắm."
Câu này hay nè.......,c gng nha kekekekek

Ờ tui nói tui biết hay hay dở ko cần bạn bình luận Vì tui thấy bạn chả hiểu những zì tui nói đâu.
Nói chuyện với bạn thì tui nói chuyện với cái đầu gối còn hơn.Bạn làm ơn đừng có phiền tui nữa,tối trước khi đi ngủ tui sẽ thắp cho bạn nén nhang.

úp phụ cuối tuần nè ,luôn lên top nha.......,nhưng chắc lâu lắm mới đi đựơc,hihihihih

ah,mình thấy bầy sóc làm mất vệ sinh nhà bạn wá
Mau hạ giá để các em nó mau đi nha,thân.
Chúc bạn và bầy sóc cuối tuần vui nha

úp phụ cuối tuần nè ,luôn lên top nha.......,nhưng chắc lâu lắm mới đi đựơc,hihihihih

Đa tạ, đa tạ. Mình cũng chúc bạn cuối tuần may mắn và thành công.
Đi hay không cũng không quan trọng vì lũ nhỏ trong nhà khóai đám sóc này rồi.
Bạn chê dơ vì chắc thấy cái chuồng cũ chứ gì... Xin lỗi nhé, vì phải đuổi con thỏ ra mượn tạm chuồng cho tụi nó. Hôm nay tắm sạch bầy sóc, chà luôn cái chuồng rồi, giờ mấy em nó đang rúc vào ổ vải ngủ pho pho...

Đa tạ, đa tạ. Mình cũng chúc bạn cuối tuần may mắn và thành công.
Đi hay không cũng không quan trọng vì lũ nhỏ trong nhà khóai đám sóc này rồi.
Bạn chê dơ vì chắc thấy cái chuồng cũ chứ gì... Xin lỗi nhé, vì phải đuổi con thỏ ra mượn tạm chuồng cho tụi nó. Hôm nay tắm sạch bầy sóc, chà luôn cái chuồng rồi, giờ mấy em nó đang rúc vào ổ vải ngủ pho pho...

--------

Mà bạn đừng có nói mình là sóc ko được tắm nhé. Nhà mình con sóc, con mèo, con thỏ, con nào cũng tắm ráo.
Đứa nào ko chịu nước thì ko ở được trong nhà này.

còn 3 pé

upppppppppppppppppppppppp

còn 3 pé

upppppppppppppppppppppppp

--------

Bài viết có nội dung tương tự

Back