Hỏi đáp SỬ DỤNG CÁM CHO GÀ TA

• Thread starter cao_hungphong
  • Ngày gửi
em đang muốn chuyển qua sử dụng cám higro hoặc cagrill cho gà ta thả vuờn, vậy cái nào tốt hơn vậy các bác

mấy bác cho e hỏi dùng cám trộn với cám mua thì cái nào mang lại lợi nhuận nhiều hơn...

Dầu trong công thức trên là gì vậy mọi người?bột đá thay bằng bột sò dc ko

mấy bác cho e hỏi dùng cám trộn với cám mua thì cái nào mang lại lợi nhuận nhiều hơn...
trộn thì lãi hơn nhưng mất công nhiều hơn.
Mình thì trộn như thế này: 50% ngô bột 50 % bã bia do gà ko chạy cho ăn thế để cầm cự vậy mà nó vẫn béo tốt

trộn thì lãi hơn nhưng mất công nhiều hơn.
Mình thì trộn như thế này: 50% ngô bột 50 % bã bia do gà ko chạy cho ăn thế để cầm cự vậy mà nó vẫn béo tốt
nhung o cho minh k co ba bia

các bác ơi ga e dc 1 thang ruoi e cân thu gan 2lang cok dat hay van kem vay cac bác

các bác ơi ga e dc 1 thang ruoi e cân thu gan 2lang cok dat hay van kem vay cac bác
À thì ra hoặc là bạn đang nuôi gà tre hoặc là bạn sợ tốn nên bạn ép chúng nó ăn kiêng nên mới ra cớ sự như vầy. Tôi không tin ai có khả năng nuôi 1.5 tháng mà chỉ có 2 lạng gà.

ak nham e nuoi dc gan 20 ngay ak cac bac. . dc gan 3 lag ak e k hieu vi sao
Bạn báo cáo thành tích này cho chủ hội nuôi gà....hội sẽ có giấy khen....Tôi đang nuôi 300 em di lai ...kém 3 ngày nữa đầy 3 tháng...con to nhất 2,5kg ...nhỏ nhất 1,4kg....trung bình 1,8-2,0kg....Thân

Bạn báo cáo thành tích này cho chủ hội nuôi gà....hội sẽ có giấy khen....Tôi đang nuôi 300 em di lai ...kém 3 ngày nữa đầy 3 tháng...con to nhất 2,5kg ...nhỏ nhất 1,4kg....trung bình 1,8-2,0kg....Thân
bạn dùng thức ăn công nghiệp hoàn toàn hả bạn?

bạn dùng thức ăn công nghiệp hoàn toàn hả bạn?
Cho ăn thức ăn công nghiệp đến hết 45 ngày sau đó cho ăn phối trộn....ngoài ra cho hít khí trời tự do theo nhu cầu...cứ lớn ầm ầm....định để tết bán mà giờ đã phải cho bon nó đi dần rồi....

Back