Tặng hạt Giáng Hương Mắt Chim _ Pterocarpus indicus ( Hương Mật )

Tặng hạt Giáng Hương Mắt Chim _ Pterocarpus indicus ( cây cho gỗ Hương Mật ) tặng hạt để ươm thành cây : ghép lan ( cây rất mau lớn trong vòng 5-10 năm đầu tiên ( tuổi ) . Có thể đạt đường kính 30cm ngay trong 3 năm tuổi ( trồng trong 3 năm ) . Hạt đang ở tpHCM nên chủ yếu tặng hạt tại nội ô tpHCM . Anh @Le Quang Data có lấy hạt không ? . Chỉ tặng 1-2 hạt 1 người thôi . Và chỉ còn 6 hạt ( vì K có tặng tại các diễn đàn khác nữa )

em ở đức cơ - gia lai. có thể gởi cho em khoang 20 hạt được ko? e xin cám ơn

em ở đức cơ - gia lai. có thể gởi cho em khoang 20 hạt được ko? e xin cám ơn
Nếu tặng không thì K chỉ tặng ở nội ô tpHCM . Mà chỉ còn có 3 trái à . Nếu bạn muốn giao lưu _ trao đổi thì K cần ít lan Giả Hạc Đức Cơ _ Gia Lai : lan mầm " kiến 10-20cm " mới bóc từ rừng về . K sẽ tặng bạn thêm 1-2 loại hạt khác nữa ( sẽ có trong 1-2 tuần nữa ) . Việc trao đổi : hạt cây _ phong lan sẽ thực hiện qua chuyển phát nhanh của vnpt hoặc viettell

Nếu tặng không thì K chỉ tặng ở nội ô tpHCM . Mà chỉ còn có 3 trái à . Nếu bạn muốn giao lưu _ trao đổi thì K cần ít lan Giả Hạc Đức Cơ _ Gia Lai : lan mầm " kiến 10-20cm " mới bóc từ rừng về . K sẽ tặng bạn thêm 1-2 loại hạt khác nữa ( sẽ có trong 1-2 tuần nữa ) . Việc trao đổi : hạt cây _ phong lan sẽ thực hiện qua chuyển phát nhanh của vnpt hoặc viettell
rừng đức cơ mà kiếm đc cây hạc mà bóc nữa là 1 vấn đề lớn ah! họa chăng thì bên rừng cam thì còn ak

Back