Bán Tây Ninh cần bán 10 con rắn ráo trâu(hổ hèo,Long Thừa) rắn nhà nuôi lớn nhen anh em.

• Thread starter LyHien
  • Ngày gửi
L

LyHien

Guest
Mình cần bán 10 con rắn ráo trâu .do số lượng nhiều quá bắt nhái cho ăn không nổi
Nuôi được 3 tháng .trọng lượng mỗi con từ 250g-300g
Bán với giá 500k 1 em ,bán hết nguyên bầy nhen anh em.
Rắn nuôi từ nhỏ chứ không phải rắn rừng nhen anh em.

SDT 0982310410 gặp MR Hiền
Giao dịch tại Tây Ninh

Soi nhái khổ quá hả bác? lúc này giá tốt bác bán cũng hợp lý! hiii

Rắn lyHien Ai Là Chủ Nó Thì OK Rồi . Vậy Là 10 Chúng Em Có Cuộc Sống Mới Rồi , Cám Ơn Anh LyHien Đã Chăm Sóc Và Nuôi Dưỡng Em Suốt Thời Gian Qua .

Last edited by a moderator:
Anh viết chữ lớn quá coi chừng vi phạm đó anh! Rắn bác Hiền đang khoẻ mà! Lớn rồi nên chắc chăm sóc, cho ăn dễ thôi.

Thank Bác nhiều nha.............

Ai Da ... !!! Sao Vậy ???

Bán 10 con em còn 22 con nữa mà anh.bán bớt đi bắt nhái muốn gãy chân luôn hôm nào ráng bắt về hơn 24h là bả tra hỏi hoài à...:lol:

Anh viết chữ lớn quá coi chừng vi phạm đó anh! Rắn bác Hiền đang khoẻ mà! Lớn rồi nên chắc chăm sóc, cho ăn dễ thôi.
Thank bac1 nhieu nhen

Biết rồi bán 10 em mình biết chứ sao không . Đi bắt nhái kiểu nầy ( 24h ) bả tra hỏi là đúng rồi , đi vể mệt mõi rã người ngã lăng ra ngủ như chết . Rút kinh nghiệm lần sau , học thuộc bài và làm bài đầy đủ cho cô giáo nhen . Chứ đi kiểu nầy soi được nhái thì đỡ tội , còn không thì đói cả 2 ở nhà .

Biết rồi bán 10 em mình biết chứ sao không . Đi bắt nhái kiểu nầy ( 24h ) bả tra hỏi là đúng rồi , đi vể mệt mõi rã người ngã lăng ra ngủ như chết . Rút kinh nghiệm lần sau , học thuộc bài và làm bài đầy đủ cho cô giáo nhen . Chứ đi kiểu nầy soi được nhái thì đỡ tội , còn không thì đói cả 2 ở nhà .

Đúng như anh Hậu nói.cho nên phải bán đi thôi anh em vào ủng hộ nhé.

Có gọi có fix cho anh em nào đam mê nhen rắn đang khoẻ mạnh ăn mồi như cái máy

Up lên cho anh em nào cần mua rắn nhé.rắn này làm giống là ok rồi giá rắn con bây giờ hơn 300k rồi.

Mau mau lên nào rắn nầy là rắn thuần nuôi từ nhỏ 100% nhen các bạn chứ không phải rắn dạt rớt loại hây rắn hoang đâu nhen giá quá hữu nghị rồi .

Bài viết có nội dung tương tự

Back