Tay trắng làm nông 12 tháng kiếm 500 triệu !

À !
Em đoán thế này nhé :
2m vuông là đủ cho 1 cái 4 - 8 rồi .... 1 năm sau cơ thì lúc đó trong 1 tuần có thể thu vô tiền tỷ - vậy là đúng rồi còn gì ?

chắc bác này đang tìm ý tưởng đây.
Trồng cần sa có được gọi là làm nông không nhỉ?

chắc bác này đang tìm ý tưởng đây.
Trồng cần sa có được gọi là làm nông không nhỉ?
1 tuần thì vừa đủ số ngày lễ cần có rồi . 1 tuần thì sao có thể làm nông thu bạc tỷ trừ khi lão làm cái 4-8 rồi thu tiền thì may ra .

1 tuần thì vừa đủ số ngày lễ cần có rồi . 1 tuần thì sao có thể làm nông thu bạc tỷ trừ khi lão làm cái 4-8 rồi thu tiền thì may ra .
2m2..Là đủ chỗ cho cái quan tài đó. Những người có mỗi quan hệ nhiều thì tiền phúng điếu nhiều. Hoặc có thể là tiền bảo hiểm. Chỉ có cái này mới thu tiền trong 1 tuần!

2m2..Là đủ chỗ cho cái quan tài đó. Những người có mỗi quan hệ nhiều thì tiền phúng điếu nhiều. Hoặc có thể là tiền bảo hiểm. Chỉ có cái này mới thu tiền trong 1 tuần!
Tôi nói là cái 4-8 là cái gì anh không biết thì đừng đoán mò nhé !
Thân !

Ờ, cách này đúng là cùn thật.
Mình có 1 tỷ, giả sử có 1 thằng cướp vào, kề phớ vào vai mình, hỏi tiền đâu, có mấy người dám nói, thôi mày giết tao đi, 1 tỷ thì cho tao giữ lại, không?
Vậy, giá trị con người đó quá thấp so với 1 tỷ. Nếu người nào chấp nhận cao hơn, thì giá trị ng đó cao hơn.
Còn nếu chết giả, thì mất uy tín, khác gì lừa đảo... Mà những ng đến phúng chỉ là bà con với ta, vậy tiền ấy kiếm được, há phỏng còn có ích lợi gì? ...
Thành ra cũng cùn như nhau cả thôi...

Hì hì, phục em! Mời em 1 phong Cô-ca Cô-hát Cô-là! Em nhé!
- 2m2 : là đúng!
- Quan-tài : Đúng luôn!
- Nhưng chuyện phải chờ năm sau là sau để nhận vài tỷ tiền : là gì? Em đoán thêm xem!

Hì hì, phục em! Mời em 1 phong Cô-ca Cô-hát Cô-là! Em nhé!
- 2m2 : là đúng!
- Quan-tài : Đúng luôn!
- Nhưng chuyện phải chờ năm sau là sau để nhận vài tỷ tiền : là gì? Em đoán thêm xem!
Trên kia cháu cũng có nói rồi. Năm sau nhận tiền thì khả năng nhận tiền bảo hiểm là cao nhất. Ngoài cái đó ra thì thấy chịu :Botay:

Trên kia cháu cũng có nói rồi. Năm sau nhận tiền thì khả năng nhận tiền bảo hiểm là cao nhất. Ngoài cái đó ra thì thấy chịu :Botay:
Ổng về gặp ông bà ông vải, người thân người quen đốt tiền, vàng cho ổng. Ít cũng vài tỷ ! :Bash: Có phải không chú Thuy-canh?:Gun:

Có đấy em thấy rồi nhé chỉ một vụ nuôi tôm thôi là dư sức dượng vợ em đó năm trước trúng đậm mướn đất nuôi tôm gần cả tỷ c

Các bạn nghĩ rằng haclong đang đùa ?

Vậy, nếu tôi mời các bạn đến vườn tôi và nhìn những gì tôi có được với con số hơn 500 triệu thì các bạn mất cái gì ?

Và, nếu tôi không có như tôi nói thì bạn muốn cái gì ?

Haclong !

Các bạn nghĩ rằng haclong đang đùa ?

Vậy, nếu tôi mời các bạn đến vườn tôi và nhìn những gì tôi có được với con số hơn 500 triệu thì các bạn mất cái gì ?

Và, nếu tôi không có như tôi nói thì bạn muốn cái gì ?

Haclong !
Chỉ là mọi người thấy bất ngờ với câu chuyện của bác Hắc Long nên đồ già đoán non thôi. Nếu quả thực bác đã làm được điều không ai nghĩ bác làm được thì thật là tuyệt vời và đáng khen ngợi. Bác có được tiền là tiền của bác và bí quyết riêng của bác. Nếu bác chia sẻ ý tưởng và quá trình bác đã làm được là ở tâm của bác.
Đôi điều chia sẻ cùng bác Hac Long

Bác haclong hãy trình bài mô hình của bác đang làm cho mọi người dc biết để mọi người tự tín ra là biết liền chứ gì

Ổng về gặp ông bà ông vải, người thân người quen đốt tiền, vàng cho ổng. Ít cũng vài tỷ ! :Bash: Có phải không chú Thuy-canh?:Gun:
Hì hì, cám ơn em đoán trúng phóc!
- 2 mét vuông : đủ chỗ cho quan-tài tui.
- Chờ cho tới tháng 4 năm tới. Tui đăng báo đã "hui nhị tỳ" (tức là đem chôn rồi)!
- Tui đăng báo chỉ nhận phúng điếu bằng tiền tiền "Hồng-kông bên hông Chợ Lớn" (tiền Âm-phủ) thì là được tiền tỷ ngay tức thì. Ngoài tiền Âm-phủ, nếu bà con thương tui, gởi cho : 1 chiếc xe hơi, 1 ngôi biệt-thự và.... 1 chân dài (tới... nách)! Như vậy là đủ phong-lưu rồi!
- Nhưng phải là tháng Tư. Bởi "Cá Tháng Tư" mà lỵ!
Phải không nào"?
Thân.

Hì hì, cám ơn em đoán trúng phóc!
- 2 mét vuông : đủ chỗ cho quan-tài tui.
- Chờ cho tới tháng 4 năm tới. Tui đăng báo đã "hui nhị tỳ" (tức là đem chôn rồi)!
- Tui đăng báo chỉ nhận phúng điếu bằng tiền tiền "Hồng-kông bên hông Chợ Lớn" (tiền Âm-phủ) thì là được tiền tỷ ngay tức thì. Ngoài tiền Âm-phủ, nếu bà con thương tui, gởi cho : 1 chiếc xe hơi, 1 ngôi biệt-thự và.... 1 chân dài (tới... nách)! Như vậy là đủ phong-lưu rồi!
- Nhưng phải là tháng Tư. Bởi "Cá Tháng Tư" mà lỵ!
Phải không nào"?
Thân.
Cá tháng tư là cái của nước nhật sao lại nói ở diễn đàn việt - nó làm cho văn hóa việt bị pha tạp , người việt xem phim hồng công đánh nhau ( pha tạp văn hóa ) , xem phim hàn thì người việt mặt quần ngắn tới háng ..v...v...
Cứ tưởng bác có gì hay chứ , ai ngờ cũng tầm thường như cháu .

Cá tháng tư là cái của nước nhật sao lại nói ở diễn đàn việt - nó làm cho văn hóa việt bị pha tạp , người việt xem phim hồng công đánh nhau ( pha tạp văn hóa ) , xem phim hàn thì người việt mặt quần ngắn tới háng ..v...v...
Cứ tưởng bác có gì hay chứ , ai ngờ cũng tầm thường như cháu .
Bạn, tại sao bạn theo tui "cà-khịa" với tuì hoài? Thà là bạn gọi tui là "đồ mất dạy" "vô giáo dục" thì tui còn vui hơn! Tại sao bạn đầy ác-niệm, nâng tui ngang hàng với bạn, mà thật ra Chúa của tui còn bị chà đạp huống chi tui! Tui không xứng đáng ngang hàng với bạn. Dứt khoát!
Xin bạn tha cho tui, tui đã mất dạy, dám nói nước Nhật, xạo quá bày ra cái trò giỡn Cá Tháng Tư! Đây là bạn "xạo" cho vui, mà thật ra, Cá Tháng Tư là của Tây Phương! Chết cười, cái thứ người của tui.
Cái vụ một thằng mất dạy đái lên đầu Chúa của tui, tui chưa kể hết, thì lại thêm vụ nầy. Thôi, tui sẽ đành kể nốt, trong một Topic khác vậy.

Bạn, tại sao bạn theo tui "cà-khịa" với tuì hoài? Thà là bạn gọi tui là "đồ mất dạy" "vô giáo dục" thì tui còn vui hơn! Tại sao bạn đầy ác-niệm, nâng tui ngang hàng với bạn, mà thật ra Chúa của tui còn bị chà đạp huống chi tui! Tui không xứng đáng ngang hàng với bạn. Dứt khoát!
Xin bạn tha cho tui, tui đã mất dạy, dám nói nước Nhật, xạo quá bày ra cái trò giỡn Cá Tháng Tư! Đây là bạn "xạo" cho vui, mà thật ra, Cá Tháng Tư là của Tây Phương! Chết cười, cái thứ người của tui.
Cái vụ một thằng mất dạy đái lên đầu Chúa của tui, tui chưa kể hết, thì lại thêm vụ nầy. Thôi, tui sẽ đành kể nốt, trong một Topic khác vậy.
Nói cho rõ nhé !
Ai mất dạy đái lên đầu chúa ?
Về niềm tin thiên chúa cháu luôn có nhé và thường vài lần đứng trước chúa và đức mẹ để đọc vài đoạn kinh tin mừng nhé và lòng cháu luôn tôn kính nhé . Vào nhà thờ thì cháu cũng từng đi nhà thờ vài lần lúc bé rồi .
Có nói thì phải nói hết và kèm theo dẫn chứng nữa nhé .
Cá tháng tư là của phương tây cũng thế thôi .
Yêu cầu bác bình thường cho cháu nhờ .

Back