Tham quan trại nuôi heo rừng, nhím bằng hình ảnh!

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Trang trại của bác kynongdan đẹp quá, ngưỡng mộ!!!!. Chúc bác phát tài!.

Last edited:
em này ăn nói thiếu văn hóa quá

Bác Làm Như Chỉ Có Bác Biết Làm ăn Vậy!!!!!! đi Chết đi, Có Mấy Con Vật Linh Tinh Mà La To Quá!!!!!!!!!!!11

Em này chắc là congtu lóc chóc thì có,nếu có là đối thủ làm ăn của bác kỳ thì cũng cạnh tranh đừng có thô thiển quá,bạn nhìn lại mình đã làm được bao nhiêu % của bác kỳ mà ăn nói khó nghe quá,chắc bạn chưa học qua lớp 1
---------------
Vấn đề là mình không chỉ có mấy con vật linh tinh bạn ạ!
[/URL]

Cảm ơn bác đã chia sẻ và cho mọi người chiêm ngưỡng trang trại thật tuyệt vời của bác và rất nể cách cư xử cũng như cách làm ăn của bác,mong bác ngày càng phát huy vai trò tốt của mình,chúc bác hạnh phúc và thành công hơn nữa

Last edited by a moderator:
that tuyet­
---------------
tui muon tham quan hoc hoi bac ky qua

Last edited by a moderator:
Mình là thành viên mới tham gia diễn đàn, sau khi tìm hiểu các thông tin trên diễn đàn, bắt gặp topic này của bác kynongdan, mình thực sự ngưỡng mộ. Ngay từ đầu đã cuốn hút mình bởi những hình ảnh hết sức chân thực và sống động về trang trại của kynongdan. Phải chăng đây là niềm mong ước của rất nhiều người đang có ý muốn xây dựng kinh tế trang trại. Mong có nhiều người hơn nữa chia sẽ những kinh nghiệm làm trang trại của mình để mọi người cùng học tập. Nhất là quay clip, chụp hình để mọi người cùng chiêm ngưỡng. Cảm ơn bác kynongdan, bác đã tạo niềm tin không những riêng tôi mà cho rất nhiều người về quyết tâm làm kinh tế trang trại.

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back