Tham quan trại nuôi heo rừng, nhím bằng hình ảnh!

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
ũng hộ bác kynongdan mình cũng ở huyện long thành nè ,mình nghĩ rầng chính tay mình làm ra dù là nhõ nhưng cũng rất dáng tự hào.rất vui dược làm quen

Last edited:
hix mình là kỹ sư đi làm ở Nhật về đang tìm việc mà khó khăn quá. Có bác nào kinh nghiệm nhiều chịu kết bạn, hướng dẫn mình cách kiếm sống bằng chăn nuôi ko? Mình muốn tham quan trang trại của Bác Kynongdan quá xem có nên làm nông dân như bác hay là đi làm thuê!!!....

Năm 97 tốt nghiệp ĐH,chắc giờ Kỳ tiên sinh 36 hay 37 xuân rồi! Nông nghiệp là thế mạnh của VN và Kỳ tiên sinh là một trong những người là thế mạnh của nông nghiệp! Tại hạ bội phục bội phục!~

tôi xem qua mô hình trang trai anh,tuyệt quá.tôi rất đam mê về chăn nuôi ,tôi có một lô đất 5,3 ha ở hòa vang tp đà nẵng (đất ông bà để lại chứ không phải mua) tôi dự định làm một trại chăn nuôi nhỏ nhưng thời gian ít quá.tôi định nuôi các lọai thú(heo rung,đà điểu vv).trang trại anh tuyệt quá phải đến học hỏi kn .mong anh chia sẻ!!!

Rất mong được đón tiếp và chia sẻ kinh nghiệm của anh!

cảm ơn thông tin của bác

Mình cũng thích trang trại bác lắm, chắc một ngày cuối tuần không xa mình sẽ đến nhờ tham quan, nhờ bác tư vấn, hy vọng là bác sẳn lòng.Cảm ơn bác nhiều

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back