Thành lập agriviet ở HUẾ

Mình ở Huế, mình muốn liên kết các thành viên ở huế lại thành club để thưỡng xuyên ACE trao đổi kinh nghiệm cho nhau để giúp nhau thành công hơn trong chăn nuôi. ACE nào ở Huế thì để lại địa chỉ và số điên thoại lại ở đây

hoangha49

Nông Dân Daklak
răng ít rứa hè? nhanh nhanh ai ở Huế vào đăng kí nào.Em đang ở daklak, gốc của em là Phong Điền- Thừa Thiên Huế, CHúc các bác đồng hương hưởng ứng tham gia nhiệt tình...

nguyentai007

Nhà nông nghiệp dư
hehe!!! thêm mình nữa là 4 nè. mình đang nuôi chim trĩ + gà. vì mới tập nuôi nên đang nuôi ít thôi. sdt cua mình là 0934924768 mong ae giúp đỡ

nguyentai007

Nhà nông nghiệp dư
có trứng chim trĩ không, bán cho mình ít về ấp thử với
có chim trĩ đang đẻ trứng mà mình ko lấy trứng đi ấp được. bữa này bận nhiều việc quá nên mình ko rảnh để chăm sóc cho chim trĩ. hehe mình bán gần hết chim trĩ rồi. giờ còn mấy con cũng thanh lý cho nốt rồi chuyển sang nuôi gà

--------

ae ở huế có ai biết thương lái mua gà ko vậy? nếu biết thì cho mình sdt với

Last edited:

hoangha49

Nông Dân Daklak
gì gì mà trứng với trĩ vậy? như vậy sao anh em hưởng ứng được...
Theo mình nếu thành viên Agri ở huế ít thì tập hợp lại các tỉnh Miền trung luôn....
có chim trĩ đang đẻ trứng mà mình ko lấy trứng đi ấp được. bữa này bận nhiều việc quá nên mình ko rảnh để chăm sóc cho chim trĩ. hehe mình bán gần hết chim trĩ rồi. giờ còn mấy con cũng thanh lý cho nốt rồi chuyển sang nuôi gà

chickenfarm

Nhà nông tập sự
Thành viên nuôi gà ở h ít vậy sao?.
Ở huế hình thức nuôi gà tập trung số lượng lớn có lẻ ít.gà miền nam và miền bắc phát triển mạnh hơn.

khucthuydu

Administrator
Mình cũng quê ở Huế, nhiều khi về lại ko có bạn bè, nếu lập một hội anh em thỉnh thoảng gặp nhau cho vui thì quá tốt rồi . Nhiều bạn bè sẽ rất vui !

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH