Thành lập agriviet ở HUẾ

• Thread starter hue_xua
  • Ngày gửi
Mình ở Huế, mình muốn liên kết các thành viên ở huế lại thành club để thưỡng xuyên ACE trao đổi kinh nghiệm cho nhau để giúp nhau thành công hơn trong chăn nuôi. ACE nào ở Huế thì để lại địa chỉ và số điên thoại lại ở đây

răng ít rứa hè? nhanh nhanh ai ở Huế vào đăng kí nào.Em đang ở daklak, gốc của em là Phong Điền- Thừa Thiên Huế, CHúc các bác đồng hương hưởng ứng tham gia nhiệt tình...

hehe!!! thêm mình nữa là 4 nè. mình đang nuôi chim trĩ + gà. vì mới tập nuôi nên đang nuôi ít thôi. sdt cua mình là 0934924768 mong ae giúp đỡ

có trứng chim trĩ không, bán cho mình ít về ấp thử với
có chim trĩ đang đẻ trứng mà mình ko lấy trứng đi ấp được. bữa này bận nhiều việc quá nên mình ko rảnh để chăm sóc cho chim trĩ. hehe mình bán gần hết chim trĩ rồi. giờ còn mấy con cũng thanh lý cho nốt rồi chuyển sang nuôi gà

--------

ae ở huế có ai biết thương lái mua gà ko vậy? nếu biết thì cho mình sdt với

Last edited by a moderator:
gì gì mà trứng với trĩ vậy? như vậy sao anh em hưởng ứng được...
Theo mình nếu thành viên Agri ở huế ít thì tập hợp lại các tỉnh Miền trung luôn....
có chim trĩ đang đẻ trứng mà mình ko lấy trứng đi ấp được. bữa này bận nhiều việc quá nên mình ko rảnh để chăm sóc cho chim trĩ. hehe mình bán gần hết chim trĩ rồi. giờ còn mấy con cũng thanh lý cho nốt rồi chuyển sang nuôi gà

Thành viên nuôi gà ở h ít vậy sao?.
Ở huế hình thức nuôi gà tập trung số lượng lớn có lẻ ít.gà miền nam và miền bắc phát triển mạnh hơn.

Mình cũng quê ở Huế, nhiều khi về lại ko có bạn bè, nếu lập một hội anh em thỉnh thoảng gặp nhau cho vui thì quá tốt rồi . Nhiều bạn bè sẽ rất vui !

5 nguoi la du 1 ban roi.khi nao co dip ra hue alo de tu hop uong nuoc tra(che) cung ngam ga lam tho

Hội chăn nuôi gà ở huế vắng nhỉ k vui nhộn như ae miền nam và mb.gần năm mới rồi mún tụ họp đầu năm uống trà nói về gà và hát văn nghệ có chữ gà mà sao k có ai nhỉ.alo alo alo có ai k.gà trống gọi gà maid nghe rõ k....sao im lặng vậy nhỉ.haizzzza.---------_____*****_____----- GÀ MÀ K GÁY LÀ CON GÀ CON.AE ƠI........SAO K AI ĐÁP LẠI NHỈ^.*

tổ chức buổi uống cà phê để ACE gặp mặt và thành lập agriviet o HUE

Mình cũng quê ở Huế, nhiều khi về lại ko có bạn bè, nếu lập một hội anh em thỉnh thoảng gặp nhau cho vui thì quá tốt rồi . Nhiều bạn bè sẽ rất vui !
ACE nao thoi gian toi day ranh , de mình thống nhất ngày để tổ chức ACE gặp mặt và trao đổi kinh nghiệm

Chào anh em,

Mình mới tập tành vào diễn đàn đang tìm hiểu dần thông tin các anh em ở Huế.
Mình cùng quê hoangha49: Phong Điền - TT-Huế.

Chuyên mục đã lâu không đăng bài, không biết anh em còn có chí hướng chi nữa không hè?

Giờ ở huế cũng có nhiều ae tham gia rồi đó. Mình ở xã hải dương- thị xã hương trà. Mình đang nuôi 1000 con. Và đang có 500 con xuất chuồng. Giá ở mình là 63 k/ kg gà 1.7kg. Mình nuôi gà lai đá bình định. Ae ai rảnh thì đến trại mình chơi và chia sẽ nhé. Hjhj. Ai có mối lái mua tốt giới thiệu thì mình cảm ơn nhiều. Chúc ae luôn thành công

Back