Bán Thanh lý mai vàng

• Thread starter ngocthanh.30_11
  • Ngày gửi
Mấy bo mình ghép hết rồi, hi vọng đậu tốt.
bạn biết ở đaau có cây Tấn Lãm nhỏ nhỏ có thể mang lên xuống lầu đc thì chỉ mình với nhe, cảm ơn bạn

gọi ko dc thi de sms lại anh ơi! tốt nhất nên gọi lúc 2h30 a.m vì đây là giờ hoàn đạo :Haha:

gọi ko dc thi de sms lại anh ơi! tốt nhất nên gọi lúc 2h30 a.m vì đây là giờ hoàn đạo :Haha:
srr bạn, vì dt mình từ sáng giờ có vấn đề, bây giờ thì ko sao rồi, mong bạn thông cảm
Gọi dt cho em không được Nhật oi.
cám ơn anh SUMA rất nhiều vì đã ủng hộ giúp em, chúc anh và gia đình sức khoẻ, và ngày càng chăm mai thật" đỉnh" anh nhé !

muốn lấy thêm chậu có chữ "cô Dung" quá ;)) , bữa nhờ thằng bạn vác lên lầu màu mặt nó nhăn nhăn ;)) , bữa nào dụ nó tiếp , dụ đc mình lên hệ bạn liền ;)

muốn lấy thêm chậu có chữ "cô Dung" quá ;)) , bữa nhờ thằng bạn vác lên lầu màu mặt nó nhăn nhăn ;)) , bữa nào dụ nó tiếp , dụ đc mình lên hệ bạn liền ;)
vâng em cám ơn anh nhiều, cây cô dung đó có ng mua rồi anh àh! hjhj còn nhiều cây đẹp lắm chờ anh ủng hộ. cám ơn anh rất nhiều, chúc anh và gian đình sức khoẻ

vâng em cám ơn anh nhiều, cây cô dung đó có ng mua rồi anh àh! hjhj còn nhiều cây đẹp lắm chờ anh ủng hộ. cám ơn anh rất nhiều, chúc anh và gian đình sức khoẻ
cây có chữ Triều trên mép chậu cũng đẹp đó, hay 2 cái cây phía trước vườn đó em.

cây có chữ Triều trên mép chậu cũng đẹp đó, hay 2 cái cây phía trước vườn đó em.
vâng em cám ơn anh, bữa nào xuống vớt thêm vài cây nữa đi anh nhé! cây mai vẫn phát triển tốt hả a? chúc anh ngày càng có nhiều cây mai đẹp

vâng em cám ơn anh, bữa nào xuống vớt thêm vài cây nữa đi anh nhé! cây mai vẫn phát triển tốt hả a? chúc anh ngày càng có nhiều cây mai đẹp
cây anh vẫn bình thường, chở về lúc trời nắng gắt nên 1 số lá bị cháy.

NGoc thanh có cây bonsai nào không? nếu có up hình lên cho mình xem với....mà công nhận địa chỉ của bạn xa thật, định cuối tuần tranh thủ qua tuyển 1 em mai về chăm

NGoc thanh có cây bonsai nào không? nếu có up hình lên cho mình xem với....mà công nhận địa chỉ của bạn xa thật, định cuối tuần tranh thủ qua tuyển 1 em mai về chăm
vâng cám ơn a đã quan tâm, nuế tiện a ghé em chơi

Nhìn mai đẹp là thấy ghiền rồi! Giá tốt quá, anh em ủng hộ chủ topic nhé!

Nếu mua cây này tính phí vận chuyển về quận bình tân , dường Mã lò bao nhiêu vậy bác ?

Nếu mua cây này tính phí vận chuyển về quận bình tân , dường Mã lò bao nhiêu vậy bác ?
chào anh,em bán mai ko có hỗ trợ vận chuyển nếu đc em sẽ kêu xe ôm hay xe ba gác gì đó chuyển mai cho anh rồi anh trả tiền vận chuyển, nếu đc thì anh xuống xem mai rồi chở về cũng đc mà, có nhiều anh ở gò vấp, Q11 mua mai em họ cũng chở bào xe máy đấy anh àh

Back