Thành viên mới!

uh vậy thì cũng tuyệt vời đáy nhỉ ?. Ah hôm nay mình hỏi vấn đề của bạn, trường mình có dạy, thời gian khoảng 3 tháng, nhưng dạy theo từng chuyên đề, hoặc theo đơn đặt hàng thui.

uh vậy thì cũng tuyệt vời đáy nhỉ ?. Ah hôm nay mình hỏi vấn đề của bạn, trường mình có dạy, thời gian khoảng 3 tháng, nhưng dạy theo từng chuyên đề, hoặc theo đơn đặt hàng thui.

Thanks bạn, để mình lục lọi trong website của trường để tìm thông tin tuyển sinh xem thế nào

heomoi_1988 đúng la heo moi chúc j mà bùn hiu ah, nhưng dù sao cũng cám ơn bạn nhé vì ít ra mình cũng muốn codon k 3 năm nữa mà. co don cũng có rất nhiều thứ thú vị mà. khi đi nhậu ko bị quản nè(lâu lâu thôi) những khi cv thất bại sẽ ko bị....(mình là vua thất bại mà hjhj). và còn rất nhìu thứ nữa hjhj

kaka keke Vậy thì chúc tiengdan_codon gặp nhiều may mắn nhé. Để dc như vậy thì bạn phải hối lộ thần cupid dài hơi đấy vì biết đâu một ngày đẹp trời nào đó bạn bị trúng tên của ông ấy thì sao, lúc đó chắc mọi người trong diễn đàn phải bó tay thui, đặc biệt là các bác sĩ thú y.
Chúc may mắn!:6^:. Còn vụ thất bại ý hả? cái gì cũng có 2 mặt,nhưng dù sao cũng vẫn chúc bạn....thất bại dài dài....nhưng phải đứng dậy nhé...

Dạ heo moi xin cảm ơn bài thơ chúc tết của bác. Thật ý nghĩa đọc xong mà heo mọi cười rách miệng rùi nè.
Bác ở Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc ah, heo mọi vào Nam lâu lắm rùi, mà chưa về quê một lần nào cả, nên cũng ko biết Vĩnh tường cách Yên lạc xa ko ? Nếu có cơ hội về quê heo mọi sẽ đến nhà bác học hỏi. Móc tay làm dấu nhe! Chúc Năm Mới Nhiều Niềm Vui
vĩnh tường và yên lạc không xa đâu heo mọi à mà bạn ở xã nào của yên lạc mình có mấy người bác ở xã đồng lạc - huyện yên mấy bác ấy hay vào nhà mình chơi bác bảo đi từ nhà bác đến nhà mình chỉ 10 - 15 phút thôi

--------

Xin chào các cô, các bác, các chú, các anh cùng các chi!
tXin tư giới thiệu cháu là thành viên mới, cháu tự xưng là cháu vì như thế cháu thấy rất thoải mái giống như ở nhà mình vậy. Và cháu cũng muốn học hỏi nhiều từ mọi người. Cháu xin sơ lược một chú về bản thân, cháu là sinh viên kinh tế, đã tốt nghiệp CĐ nhưng hiện giờ cháu đang theo học lớp chăn nuôi thú y của Trường TC kỹ thuật - nông nghiệp TP. HCM. Mục tiêu của cháu là học xong sẽ trở về nhà cùng mở rộng và phát triển trang trại với ba cháu. Rất mong được làm quen và học hỏi kinh nghiệm từ mọi người. Chúc mọi người năm mới vui vẻ, hạnh phúc, thánh công năm mới làm ăn phát đạt.
cái điểm điểm này của bạn rất giống với em gái mình , hiện giờ nó cũng đang là sinh viên năm thứ nhất của trường cao đẳng kinh tế kĩ thuật thái nguyên ngành thú y dự tính khi nó liên thông song cho nó về và hỗ trợ kĩ thuật và chỉ sin viêc ở xã thôi

Last edited:
Dạ tại heo mọi là người mới đến mừ! Có gì thì mọi người chỉ bảo thêm nhé! vì chưa biết hết mọi thủ tuc của diễn đàn. Thật ra hôm mới lên heo mọi cứ tim hoài ko thấy chỗ nào để giới thiệu, mấy hôm sau tim dc mừng quá nên chẳng còn tâm trí tim hiểu gì nữa.
Cảm ơn mọi người nhiều nhé! Heo mọi có bị phạt thẻ ko nhỉ? . Have a nice day!:9^:

ừ thật ha em cũng không nghĩ ra có nẽ em ặp đồng hương vui mừng quá mà không nghĩ ra các bác các ban quản trị hãy chuyển bài hộ bài của bạn ấy xang bên Diễn đàn: Giao lưu các thành viên cũ và mới.

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
mình còn một năm nữa mới xong. Tư ĐN về Lâm Hà còn xa lắm nhưng muốn về nhà heo mọi phải đi qua ĐN. Bạn học ở Biên hòa hả? Trong lớp mình cũng có mấy bạn ở Đồng Nai đó. UH mình vừa học vừa làm. Năm mới zui zẻ nhé !

Chào!
Mình học ở gần nhà à. ở Trung Tâm dạy nghề của Thị trấn Trảng Bom, trung tâm liên kết với Trường Trung Học Kinh tế và DN Bảo Lộc ở Lâm Đồng đó. ở Bảo Lộc về Lâm Hà còn xa không? mà bạn của Heo Mọi ở Đồng Nai huyện nào vậy?
Học xong heo có dự định gì không? về chăn nuôi ah. Năm mới zui zẻ, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn nhé!

Sao chủ đề lạc địa chỉ mà các mod và ặc mjn ko thấy bác nào nhắc nhở mà queo com nồng nhiệt quá xá chừng.hehe.
Hú lô nhé http://agriviet.com/home/forums/40-Giao-luu-cac-thanh-vien-cu-va-moi-:bang:
bạn Tap_Tanh_Chan_Nuoi góp ý thật đúng để lập nên kỷ cương khi viết bài gởi đi nên xem lại và gởi bài đúng nơi, nhưng xét thấy em nó là thành viên mới tham gia nên việc làm không cố ý. vậy mong các Mod có trách nhiêm nên chuyển topic về chuyên mục Giao lưu dùm.
xin chào bắt tay bạn heomoi_1988

Các bác cho em vậy ở TP HCm có trường nào dạy chăn nuôi hay thú y buổi tối ko vậy . Em muốn đăng kí học lắm mà ko kiếm ra chổ học . Em rất mê làm trang trại mong AE giúp đở

Back