Thấy agriviet rất là hay

hoangluanls

Lamborghini
Em gia nhập diễn đàn này từ năm 2012, đến nay cũng đã được 5 năm. Qua diễn đàn này em học hỏi được rất nhiều điều thú vị . Nơi đây ngoài học hỏi được những kiến thức kỹ thuật, kinh nghiệm thực tế về các loại trồng vật nuôi thì còn những kinh nghiệm, sống quý báu của tất cả mọi người. Đc biết đến những người bạn mới, những câu chuyện mới. Rất hay, rất thú vị. Mọi người có thấy diễn đàn này rất hay ko. Ko như các trang mạng xã hội khác như fb, zalo... AGRIVIET như là 1 cuốn NHẬT KÝ vậy. Khi nào muốn mh có thể xem lại, khi nào thích mh có thể viết tiếp mà chúng ta vẫn tương tác đc với nhau. Nữa là tìm kiếm chủ đề cũng dễ chỉ cần tìm qua google là thấy được. Nhưng 2 năm nay có vẻ như agriviet đang lắng xuống. Ít có sự trao đổi như trước kia. Hi vọng BQT trang sẽ làm điều gì đó đột phá để cho diễn đàn mình đông vui như hồi xưa

Last edited:

hoangson121vx

_
Nông dân @
Em gia nhập diễn đàn này từ năm 2012, đến nay cũng đã được 5 năm. Qua diễn đàn này em học hỏi được rất nhiều điều thú vị . Nơi đây ngoài học hỏi được những kiến thức kỹ thuật, kinh nghiệm thực tế về các loại trồng vật nuôi thì còn những kinh nghiệm, sống quý báu của tất cả mọi người. Đc biết đến những người bạn mới, những câu chuyện mới. Rất hay, rất thú vị. Mọi người có thấy diễn đàn này rất hay ko. Ko như các trang mạng xã hội khác như fb, zalo... AGRIVIET như là 1 cuốn NHẬT KÝ vậy. Khi nào muốn mh có thể xem lại, khi nào thích mh có thể viết tiếp mà chúng ta vẫn tương tác đc với nhau. Nữa là tìm kiếm chủ đề cũng dễ chỉ cần tìm qua google là thấy được. Nhưng 2 năm nay có vẻ như agriviet đang lắng xuống. Ít có sự trao đổi như trước kia. Hi vọng BQT trang sẽ làm điều gì đó đột phá để cho diễn đàn mình đông vui như hồi xưa
2 năm nay lắng xuống là do mấy bác nông dân đi ăn lá ngón hết rồi :Haha:
Các bác trồng gừng!
Các bác chùm ngây.
Các bác đinh lăng.
Các bác nuôi lươn.
Các bác nuôi ếch.
Các bác nuôi bò.
Các bác nuôi gà.
.....
Không thấy bác nào lên khoe vơ đẹp siêu xe hết ..chắc là tàn héo hết rồi.
Chỉ có chém gió như mình thì vẫn còn bám trụ.
Có điều quái lạ là mình nuôi gà mấy đợt cứ lên khoản 1kg là bắt đầu chết ..nó lựa con to nó chết mới kỳ chứ:Botay:

Phamquoc

Nhanong.Com
Các bác trồng gừng!
Các bác chùm ngây.
Các bác đinh lăng.
Các bác nuôi lươn.
Các bác nuôi ếch.
Các bác nuôi bò.
Các bác nuôi gà.
.....
Có điều quái lạ là mình nuôi gà mấy đợt cứ lên khoản 1kg là bắt đầu chết ..nó lựa con to nó chết mới kỳ chứ:Botay:
Hên wa mình ko mua siêu xe nên ko có gì để mất :)

hoangluanls

Lamborghini
Các bác trồng gừng!
Các bác chùm ngây.
Các bác đinh lăng.
Các bác nuôi lươn.
Các bác nuôi ếch.
Các bác nuôi bò.
Các bác nuôi gà.
.....
Kể cả lên chém gió cũng vui hơn fb mà.

KsPTN

Có kinh nghiệm
Dạo này dân chăn nuôi toàn lên đây HELP, CỨU GẤP,...từ gà cho tới thỏ. Hình như các trùm chết trận hết rồi.