THÔNG BÁO BỔ SUNG THÀNH VIÊN BAN LIÊN LẠC

Thông báo bổ sung thành viên ban liên lạc Hội Agriviet miền bắc
Ngày 3/9 /2016 tại Hà Nội, ban liên lạc Hội đã có cuộc họp để bàn 1 số chương trình của hội. Tại buổi họp anh em ban liên lạc đã nhất trí bầu bổ sung anh Hồ Hữu Thức, chủ trang trại ở Lai Châu, thành viên của ban quản trị website Agriviet.com làm thành viên của ban liên lạc để cùng anh chị em xây dựng hoạt động của hội ngày một tốt hơn. Vậy tôi thay mặt cho ban liên lạc thông báo cho toàn thể anh chị em trong hội được biết.

@hohuuthuc vô nhận hàng

Hôm 3/9/2016 tại gặp gỡ Hà Nội có một số anh trong BLL không tham gia nên việc bầu bổ sung thành viên BLL cũng không được dân chủ cho lắm. Phần cá nhân tôi được anh chị em có mặt hôm 3/9/2016 tin tưởng bổ sung vào thành viên BLL AGV miền bắc, tôi sẽ cố gắng hết sức mình để đóng góp cho sự phát triển của Hội.

Hôm 3/9/2016 tại gặp gỡ Hà Nội có một số anh trong BLL không tham gia nên việc bầu bổ sung thành viên BLL cũng không được dân chủ cho lắm. Phần cá nhân tôi được anh chị em có mặt hôm 3/9/2016 tin tưởng bổ sung vào thành viên BLL AGV miền bắc, tôi sẽ cố gắng hết sức mình để đóng góp cho sự phát triển của Hội.
e thỉnh thoảng thấy cmt của a đều mang tính xây dựng cao :):):) vote cho a 1 phiếu

Tối 25/11, một số anh chị em sẽ tổ chức chuyến đi thực tế tại Tân Uyên - Lai Châu. Để chuẩn bị cho các hoạt động tiếp theo của hội. Anh chị em nào có điều kiện đi được thì đến chiều tối ngày 25/11 có mặt tại bến xe Giáp bát để đi cùng đoàn nhé, nghe nói là trang trại của anh Thức rấtđẹp và rượu cũng rất ngon đấy,

Last edited:
Tối 25/11, một số anh chị em sẽ tổ chức chuyến đi thực tế tại Tân Yên - Lai Châu. Để chuẩn bị cho các hoạt động tiếp theo của hội. Anh chị em nào có điều kiện đi được thì đến chiều tối ngày 25/11 có mặt tại bến xe Giáp bát để đi cùng đoàn nhé, nghe nói là trang trại của anh Thức rấtđẹp và rượu cũng rất ngon đấy,
Trại em thì cũng chưa có gì, nhưng có cái lòng thì rất rộng, nói vui vậy chứ anh Đoàn dặn kg mắc khén, kg hạt xẻn, hai con đào công sự, em chuẩn bị cả rồi. Chỉ mong anh chị em miền xuôi lên thăm miền ngược, khăng khít thêm tình cảm đại gia đình agri, nói nhỏ chứ lần trước cái Loan nguyễn lên chơi với em, nó khen em suốt đấy

Back