Thông báo cuộc thi giọng ca vàng agriviet lần 1

• Thread starter jen_ero
  • Ngày gửi
Cuộc thi : GIỌNG CA VÀNG AGRIVIET LẦN 1

Âm nhạc là một phần không thể thiếu trong cuộc sống với tất cả thành viên của gia đình Agriviet cũng vậy.
Nhằm cổ động và khuyến khích các tài năng tiềm ẩn, BTC quyết định tổ chức cuộc thi: Giọng ca vàng Agriviet lần 1

A- Mục đích cuộc thi Động viên và cổ vũ phong trao ca hát trong NÔNG DÂN @
B - Đối tượng tham gia Tất cả thành viên của Agriviet.com

C Thể lệ cuộc thi

_ 1- Thể loại thi - Hát đơn ca hoặc song ca
_ 2- Giải thưởng

Giải nhất: Trị giá 500.000 VND
Giải nhì: Trị giá 300.000 VND
Giải ba: Trị giá 200.000 VND

D - Thời gian tiến hành cuộc thi

Nhận đăng ký đến hết ngày 24 tháng 12 năm 2013 tại Topic này.
Thí sinh sẽ được trình bày ca khúc của mình trong buổi Offline Tất Niên 2013 - Miền Nam (Xem ra được vào thẳng vòng trong luôn rồi hén)

Kính mời tất cả thành viên nhiệt tình tham gia phong trào và rinh giải thưởng nhé!

TM.BTC

.........................................................................................................................................................

Danh sách đăng ký thi giọng ca vàng Agriviet - Lần 1.

1. Bà xã anhbahung - Đơn ca.
2. boycaygao - Đơn ca.
3. tranvanduoc 125 - Đơn ca - Ca khúc: Miền cát trắng
4. maymocnongnguco - Song ca - tigonyeuthuong
5. buicongkt - Song ca - ........
6. Loan nguyen - Song ca.....
7. Anh Tiệp *Củ Chi* Đơn ca tài tử.
8. hoangha49 - Đơn ca + song ca.....
9. tigonyeuthuong - Đơn ca
10.
anhbahung - Đơn ca - Tình đất đỏ Miền Đông

Last edited by a moderator:
dzụ này đc ah nha o cần qua vòng thử giọng vô thẳng vòng chung kết luôn mà đc làm ca sĩ hát chính luôn mới ghê hihi
vậy nam chính cần tìm thêm một nữ chính nữa để cùng share giải :97
Bạn Loan Nguyen về đội mình o nhỉ :6^::6^::6^:
ui lần đầu tham gia mà quăng bom tùm lum ::154::154::154:
Có bom kìa á đùng :121:,
Chuẩn bị thi hát thâu, BTC làm gương hát cho BGK chấm heheeehehehe:128::97: , BGK nhớ đừng đuổi khỏi sân khấu nha!

anhbahung đăng ký cho bà xã 1 tiết mục đơn ca nhé cô jen và cô Loan,thanks

Đề nghị ban tổ chức dành riêng một giải cho "Hội Nông Dân Những Người Cao Tuổi" nhe, để tôi có cơ hội tham gia offline miễn phí và mang giải về nữa. Nghe mấy vụ ăn chơi, nhảy múa, xướng ca vô loài là mê rồi.

anhbahung đăng ký cho bà xã 1 tiết mục đơn ca nhé cô jen và cô Loan,thanks
Đồng ý, đồng ý liền, dâu rễ AGRIVIET đều duyệt hết, hahahahha cái này lanh chanh nè :3^:chị Jen chạy đâu rồi hổng biết?
Anh dzìa nói chị nhà đợt trước cho anh nghe nha! Nghe xong âm thầm lên đây í ới với bà con xem chị hát ngọt cỡ nào hén!!!!
Hóng chờ tin anh !!!!
Đề nghị ban tổ chức dành riêng một giải cho "Hội Nông Dân Những Người Cao Tuổi" nhe, để tôi có cơ hội tham gia offline miễn phí và mang giải về nữa. Nghe mấy vụ ăn chơi, nhảy múa, xướng ca vô loài là mê rồi.
Anh chưa về làm nông dân mà đã muốn vô HỘI CAO TUỔI rầu sao?
Đi chơi với dân chưa vợ, gái chưa chồng mà khoe tuổi rầu???? Thiệt hết biết anh luôn :154:

mình đăng kí 1 vé tham gia giọng ca vàng agriviet, hehe,
Cảm ơn anh đã nhiệt tình tham gia với diễn dàn. Chúc anh may mắn dành giải thưởng cao nhất nhé!
--------------
Bà con nhà nông thích hát ca í ới 1 mình hay sao ấy! :09(1):
Lần này lên sân khấu Agriviet hát cho nhiều người nghe thấy còn e dè quá xá!!!

Cảm ơn anh đã nhiệt tình tham gia với diễn dàn. Chúc anh may mắn dành giải thưởng cao nhất nhé!
--------------
Bà con nhà nông thích hát ca í ới 1 mình hay sao ấy! :09(1):
Lần này lên sân khấu Agriviet hát cho nhiều người nghe thấy còn e dè quá xá!!!
Chị Loan cho em đăng ký bài hát Miền Cát Trắng nha chị

--------

Chậm trễ tí xíu nữa là lỡ mất cơ hội làm ca sĩ rồi chị Loan ơi.cảm ơn chị.hihi vừa được đi chơi mà còn được hát nữa.thích quá.

Last edited:
sao không thấy ai song ca cho vui nhỉ.......?
ta mần luôn he he he......tìm người song ca.

sao không thấy ai song ca cho vui nhỉ.......?
ta mần luôn he he he......tìm người song ca.
Em la làng trễ quá, mới hôm qua có người chịu..... song kiếm hợp bích với chị rầu hehehehehe, quyết tâm giựt giải:roll::roflmao::roll::roflmao::roll::roflmao:

Em la làng trễ quá, mới hôm qua có người chịu..... song kiếm hợp bích với chị rầu hehehehehe, quyết tâm giựt giải:roll::roflmao::roll::roflmao::roll::roflmao:

ta sẽ bày keo khác quyết tâm hạ loan nguyễn ha ha ha.chắc phải rướt ca sĩ từ tây ninh lên he he he

Tiếp nè!
6. Loan Nguyen - song ca+...
7. Anh Tiệp - Củ Chi - Đơn ca (ca cổ hay khúc hát miền Tây gì đó...)
-----
BTC không quan tâm đến người có hoàn cảnh rùi ^_^
Loan trả lời bạn rồi mà
Năm nay BTC dành ưu ái cho thành viên tham gia off bạn ơi! Vui chơi liền có thưởng ngay
Bạn thông cảm cho những hạn chế này nhé!

Em đăng kí 2 tiếc mục được ko chị Loan? một đơn ca, một song ca mà chưa biết song ca với ai?
Hay chị thiết kế cho em một giọng hát nữ nào củng được...kiki

Last edited by a moderator:

Back