Thông báo cuộc thi giọng ca vàng agriviet lần 1

• Thread starter jen_ero
  • Ngày gửi
Cuộc thi : GIỌNG CA VÀNG AGRIVIET LẦN 1

Âm nhạc là một phần không thể thiếu trong cuộc sống với tất cả thành viên của gia đình Agriviet cũng vậy.
Nhằm cổ động và khuyến khích các tài năng tiềm ẩn, BTC quyết định tổ chức cuộc thi: Giọng ca vàng Agriviet lần 1

A- Mục đích cuộc thi Động viên và cổ vũ phong trao ca hát trong NÔNG DÂN @
B - Đối tượng tham gia Tất cả thành viên của Agriviet.com

C Thể lệ cuộc thi

_ 1- Thể loại thi - Hát đơn ca hoặc song ca
_ 2- Giải thưởng

Giải nhất: Trị giá 500.000 VND
Giải nhì: Trị giá 300.000 VND
Giải ba: Trị giá 200.000 VND

D - Thời gian tiến hành cuộc thi

Nhận đăng ký đến hết ngày 24 tháng 12 năm 2013 tại Topic này.
Thí sinh sẽ được trình bày ca khúc của mình trong buổi Offline Tất Niên 2013 - Miền Nam (Xem ra được vào thẳng vòng trong luôn rồi hén)

Kính mời tất cả thành viên nhiệt tình tham gia phong trào và rinh giải thưởng nhé!

TM.BTC

.........................................................................................................................................................

Danh sách đăng ký thi giọng ca vàng Agriviet - Lần 1.

1. Bà xã anhbahung - Đơn ca.
2. boycaygao - Đơn ca.
3. tranvanduoc 125 - Đơn ca - Ca khúc: Miền cát trắng
4. maymocnongnguco - Song ca - tigonyeuthuong
5. buicongkt - Song ca - ........
6. Loan nguyen - Song ca.....
7. Anh Tiệp *Củ Chi* Đơn ca tài tử.
8. hoangha49 - Đơn ca + song ca.....
9. tigonyeuthuong - Đơn ca
10.
anhbahung - Đơn ca - Tình đất đỏ Miền Đông

Last edited by a moderator:
Cuộc thi : GIỌNG CA VÀNG AGRIVIET LẦN 1

Âm nhạc là một phần không thể thiếu trong cuộc sống với tất cả thành viên của gia đình Agriviet cũng vậy.
Nhằm cổ động và khuyến khích các tài năng tiềm ẩn, BTC quyết định tổ chức cuộc thi: Giọng ca vàng Agriviet lần 1

A- Mục đích cuộc thi Động viên và cổ vũ phong trao ca hát trong NÔNG DÂN @
B - Đối tượng tham gia Tất cả thành viên của Agriviet.com

C Thể lệ cuộc thi

_ 1- Thể loại thi - Hát đơn ca hoặc song ca
_ 2- Giải thưởng

Giải nhất: Trị giá 500.000 VND
Giải nhì: Trị giá 300.000 VND
Giải ba: Trị giá 200.000 VND

D - Thời gian tiến hành cuộc thi

Nhận đăng ký đến hết ngày 24 tháng 12 năm 2013 tại Topic này.
Thí sinh sẽ được trình bày ca khúc của mình trong buổi Offline Tất Niên 2013 - Miền Nam (Xem ra được vào thẳng vòng trong luôn rồi hén)

Kính mời tất cả thành viên nhiệt tình tham gia phong trào và rinh giải thưởng nhé!

TM.BTC

.........................................................................................................................................................

Danh sách đăng ký thi giọng ca vàng Agriviet - Lần 1.

1. Bà xã anhbahung - Đơn ca.
2. boycaygao - Đơn ca.
3. tranvanduoc 125 - Đơn ca - Ca khúc: Miền cát trắng
4. maymocnongnguco - Song ca - tigonyeuthuong
5. buicongkt - Song ca - ........

Tiếp nè!
6. Loan Nguyen - song ca+...
7. Anh Tiệp - Củ Chi - Đơn ca (ca cổ hay khúc hát miền Tây gì đó...)
-----

Loan trả lời bạn rồi mà

he he he loannguyen song ca với máu móc không ha ha ha

không phải tham mà vì hoangha không đi nên đành thế khổ lắm ai ơi.............về đi loannguyen bao vé và anh nhường xô sọt lại hết cho he he he

sao anh biết em ko đi được? thiệt là...
Vậy Anh chưa biết rồi, chổ nào có off chổ đó có hoangha à?
không phải tham mà vì hoangha không đi nên đành thế khổ lắm ai ơi.............về đi loannguyen bao vé và anh nhường xô sọt lại hết cho he he he

anh máu me nông ngư song ca với Tiger tỷ tỷ rùi kìa....

Éc..Tigon hong có song ca zới maymoc đâu! Nghe là biết khô khan, hát hỏng hay ho gì đâu nè! :82:
Zí lại sợ em gì Châu ...Chấu của maymoc hiểu lầm lém, hổm xém chút nhà của Tigon với NNN khét nghẹt rùi...sợ lắm...sợ lắm...đổ mồ hôi luôn nè thấy chưa? :165:

Tigon đơn ca chị Jen, chị Loan ơi! Cho em một tiết mục solo "Tầm gửi" chị nhé! :142:

Vậy chị cứ mạnh dạng song ca với em đi....khỏi phải sợ ai hiểu lầm nhé!
Ko cần chị hát hay đâu, tạm củng được rùi...có giọng hát hay xuất quỹ nhập thần của em vớt vát cho chị rùi....keke
:f1: Tôi ca rất hay...
:huh: Tôi đàn nghe củng được...
:1^:Nhưng vì tôi nghèo và thật nghèo....
Éc..Tigon hong có song ca zới maymoc đâu! Nghe là biết khô khan, hát hỏng hay ho gì đâu nè! :82:
Zí lại sợ em gì Châu ...Chấu của maymoc hiểu lầm lém, hổm xém chút nhà của Tigon với NNN khét nghẹt rùi...sợ lắm...sợ lắm...đổ mồ hôi luôn nè thấy chưa? :165:

Tigon đơn ca chị Jen, chị Loan ơi! Cho em một tiết mục solo "Tầm gửi" chị nhé! :142:

9/ Tigon - solo "Tầm gửi"
Tính ôm giải thưởng dzới... mà giờ có hotgirl Tigon thi nữa thì thâu chia giải rầu
p/s: Chị nghe đồn Châu...gì đó của maymoc hỏng có đi, Tigon yên tâm song ca đi hén!
:73:

9/ Tigon - solo "Tầm gửi"
Tính ôm giải thưởng dzới... mà giờ có hotgirl Tigon thi nữa thì thâu chia giải rầu
p/s: Chị nghe đồn Châu...gì đó của maymoc hỏng có đi, Tigon yên tâm song ca đi hén!
:73:

Loan đừng có xúi dại em zậy chớ chị! Hổm ở khu giải trí, mấy chị em zỡn chơi mà maymoc bị một phen tím tái mặt mày rồi! Giờ hát chung cái...tới tai nàng là đời maymoc coi như xong. Thui...chị tha cho cậu ấy và cũng là đề phòng cháy nhà Tigon chị nha!

--------

Ko cần chị hát hay đâu, tạm củng được rùi...có giọng hát hay xuất quỹ nhập thần của em vớt vát cho chị rùi....keke

Thui đi ông nhỏ!:11:
Loan "thiết kế" hỏng được em nào song ca với cậu, nên cậu "bắt" Tigon luôn đó hả?:98:
Còn lâu nhá! Cho bỏ tật trốn trốn đi trước.(Óp iếc gì có một ngày, mà cậu ấy đi từ thủa Tigon còn trên núi, lén lén xách xe chạy trước xí chỗ ngồi hay gì á!):139:

Last edited by a moderator:
Vậy hát với em đi hok chịu?

Cô Loan ơi,nếu có thể cho tui xin hát 1 bài..Tình đất đỏ miền đông(hợp với không gian chúng ta họp mặt)được không?cám ơn

trên danh sách thấy có ca sĩ Đàm Vĩnh Hưng, và ca sĩ Thu Thuỷ chắc giải 3 thuộc về em rùi....haizzzz:7^:

Cho Tình đăng ký cho vu_tuan bài viet nam đường chúng ta đi hoặc dakroong mùa xuân về nhé. cho lão này chết chên dàn mướp

đong người tham gia? sao mình kiếm được giải> cố gắng kiếm giải khuyến khích> hehe

Back