Thông Báo Giá Heo Hàng Tuần

Tru khi ma co nguon dau ra moi, hoac chinh sach moi nha nuoc ko thoi thi den tet trung thu nam sau gia cung nhu vay mat thoi

Lavifarm

Tập sự
Tình hình như vầy, thôi lấy cám heo giá 7.000đ/kg cho ăn đở đi mọi người. cầm cự. Tôi sản xuất cám gia công cho.

mấy anh nói vậy thì cứ tự mổ tự bán luôn đi. tui là lò mỗ cũng là thương lái. lát nữa đi cân 1 bầy heo 33k heo mỡ. phải đi xe tải mới hết bầy được.
cái nghề nào cũng có cái khổ của nó. đừng nói cứ thương lái là giàu, sao tui khổ miết vậy? vì sao? vì tui không bao giờ ép người chăn nuôi bởi vì bản thân tui cũng là người chăn nuôi.

mấy anh nói vậy thì cứ tự mổ tự bán luôn đi. tui là lò mỗ cũng là thương lái. lát nữa đi cân 1 bầy heo 33k heo mỡ. phải đi xe tải mới hết bầy được.
cái nghề nào cũng có cái khổ của nó. đừng nói cứ thương lái là giàu, sao tui khổ miết vậy? vì sao? vì tui không bao giờ ép người chăn nuôi bởi vì bản thân tui cũng là người chăn nuôi.
nho a Hai chi gium cach ra lo mo dc khong a, chu gio em cug tay ngang ko biet bat dau tu dau

Xuan loc dong nai heo co 27 thoi
Co cho con ban mao 2500k/con
[DOUBLEPOST=1484578079,1484577743][/DOUBLEPOST]Nhieu ba con ngung heo chuyen qua nuoi vit sieu thit sieu loi nhuan roi

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH