Thông Báo Giá Heo Hàng Tuần

• Thread starter YTHU
  • Ngày gửi
Kính Chào Các ACE!
Tôi mở Topic này hy vọng ACE ở các vùng trong cả nước biết giá heo hiện tại thì báo cho bà con biết để bán đỡ bị ép giá.
Tình hình chăn nuôi hiện nay bị lái thương ép giá khổ quá bà con ơi. Heo đẹp mà lái cứ chê ỏng eo, nói giá xuống, đang muốn tăng đàn mà không biết còn đủ nhuệ khí không nữa.
Chân Thành Cảm Ơn ACE!
Giá heo hơi trai (Bình Dương) 17/04 - 36
Giá heo dân - 34,5

Last edited by a moderator:
ngày 26/12 giá heo 38 heo sạch đi Hà Nội, chúc các bác bán giá tốt nhé,
mà sao các bán giá hơi thấp đó

Hôm nay mình cân 50 con. Chắc khoảng 120k/con, giá còn 35. Bạn YTHU cân heo ở đâu vậy.

YThu o Tay Ninh Bac oi, Nay không có heo bán buồn quá, hôm qua công ty mới cho người xuống lấy tiền thuốc, đếm qua đếm lại cũng hết 67 triệu

Bạn YThu chắc nuôi nhiều heo lắm nhỉ, tiền thuốc mà tới 67 viên, không biết lời lỗ ra sao...

Không biết bác YTHU ở Tây Ninh chính xác ở đâu vậy? Em có bà gì cũng ở Tây Ninh gần chợ Long Hoa, có ông anh cũng nuôi heo. Mấy năm rồi DTX làm ổng cũng điêu đứng lắm, không biết tình hình DTX ở đó có tốt lên không? Ông anh em làm ở công ty thức ăn gia súc, giá thức ăn ổng lấy tận gốc mà nuôi ổng nói không có lời nhiều. Thì chắc là bà con nông dân chăn nuôi thì lỗ chắc rồi phải không bác?
Cám ơn bác!

Cảm ơn Bạn CongHieu và TuongSinh đã chia sẻ. Mình nuôi cũng ít thôi tiền thuốc là nợ 2 quý rồi mới trả,
Công ty thuốc tháng nào cũng cho người xuống đòi nợ, phải chốn nợ đó bác àh.
DTX thì lúc nào cũng còn, bữa trước cũng bị đi mất 20 em nái, bây giờ tốt rồi. Nghe nói mấy nhà khác cũng đang bị chút chút.
Giá nay em bán xuống rồi bác ơi. Lái HN không vô nữa rồi 28/12 36 heo sạch

Các anh có biết giá heo siêu nạc hơi bây giờ là bao nhiêu ko?

Ngày 3/01/2010 giá heo sạch 37,5 bán cũng không chạy lắm, mới bán 2 xe bác ơi, 77 chú

Ngày 3/01/2010 giá heo sạch 37,5 bán cũng không chạy lắm, mới bán 2 xe bác ơi, 77 chú
Anh ở đâu vậy?Anh nuôi nhiều ko?Cho ăn thực phẩm thôi hay có bắp cám nữa?Nhà em cũng có nuôi ko nhiều lắm nhưng nấu hèm rượu,cám cho ăn nên cũng tốn thời gian,anh cho ăn bằng cách nào vậy?

giá heo hoi tại thời điểm bây h ơ nam đàn nghệ an nhà mình đã lên đến hơi 40 rùi bà con ak

Ngoài đó khi nào giá cũng cao hơn mấy tháng nay rồi.
Ngày 07/01 heo sạch Tây Ninh 37. heo nhà tui an cám viên hoàn toàn bác oi

giá heo Lâm Đồng 36.5 heo đẹp 37, các bác có gì mới thông bao nha. rất vui khi được tham dự vào topic

giá heo hơi tại GK hôm nay được 38 rồi. Mong sao cho nó lên được 40 hoặc hơn để bà con ăn Tết được vui vẻ.

Ngày 12/01/11 heo Tây Ninh 38 heo đẹp, có bao nhiêu lái cũng mua hết, các bác còn nhiều heo không?
ém chừng 5 ngày nữa chắc lên 40 đó.

Hôm nay giá bao nhiêu rồi các anh ơi!Chỗ em Ninh Thuận heo đẹp giá 38!

Giá heo tết

Chỗ tôi là 35-36
Thanh sơn - Phú Thọ
Ngày 13/01/2011 ( dương lịch)

Back