Thông báo mở hội thi chim

• Thread starter chimquy
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Thông báo mở hội thi chim :
Các chủ đề dự thi
: 1 > Chim To Nhất

2 ) Chim nhỏ nhất
3)Chim có lông ( đuôi ) dài nhất
4) Chim quyến rũ nhất
5 ) Chim đẻ khoẻ nhất

Nôi dung bài gửi dự thì : ảnh chụp mới nhất ( hoặc Video ) về các loại chim bạn đang nuôi gủi kèm theo chủ đề
· lưu ý
· : Không sử dụng ảnh ( video ) load trên mạng hoặc chim không chính chủ
· Các loại chim dự thi là các loài chim được hiểu theo nghĩa : Là tập hợp các loài động vật có xương sống , máu nóng đi đứng bằng hai chân và đẻ chứng . Nghiêm cấm các hành vi lợi dụng hội thi chim để xuyên tạc bình luận gửi chủ đề Chim không đúng mục đích của ban tổ chức
· Sau khi nhận ảnh ban tổ chức sẽ tiến hành thẩm định tính chính xác của nguồn gửi từ đó xẽ phân loại và bình trọn theo thang điểm , kết hợp ý kiến đóng góp của các thành viên trong diễn đàn
·
· Cơ cấu giải thưởng :
bằng tiền mặt Hoặc Hiện Vật
· + Giải nhất trị giá 10 triệu vnđ ………> Một đôi chim công 1 năm tuôi
· Giải nhì 5 triệu vnđ ……….> Một đôi gà lôi trẳng trưởng thành
· Giải ba :3 triệu vnđ ………….> 2 Đôi Trĩ đỏ trưởng thành
· Giải khuyến khích : một thẻ Vip mua hàng giá rẻ tại Vuonchimviet

Ảnh dự thi gủi về : www.vuonchimviet.com
Email : info@vuonchimviet.com
Mobile : 0977774677 - 0977774776
MR Giáp

Bác giáp ơi . Với 5 chủ đề thì có 5 giải nhất à . Hay người chơi phải tham dự đủ cả 5 nội dung mới đoạt giải . Bác xem lại nhé .
Rieng nội dung thứ 5 em sẽ mua chim cút để dự thi vì con này hầu như ngày nào cũng đẻ thậm chí có ngày đẻ đên hai quả là khác .
Nếu vậy chắc em lĩnh giải nhất nội dung thứ 5 rồi .

Mỗi chủ đề 1 giải . ý tưởng của bạn cũng hay đó . nhưng mình bật mí thêm những hội viên trong ban tổ chức thường thiên về những con chim , gà quý hiếm trong sách đỏ vì phần lớn họ đang chơi loại này , bởi một trong những mục tiêu của cuộc thi là góp phần nâng cao hiểu biết của mọi người về các loài chim quý hiếm trên cơ sở đó đưa ra những phương thức gây nuôi , nhân giống và bảo tồn những loài này

Giáp chuyển cho mình cặp Công 1 năm đi ( vì mình mà tham gia thì đương nhiên được 1 giải nhé). Chúc cuộc thi đạt kết quả tốt nhất. À mà giám khảo là những ai thế Giáp.Thank's

ban truonggianghtv6 gui hinh di , con chim của bạn ( trĩ sao ) giờ lông dài đến đâu rồi , con của bạn khả thi đó ,

cuộc thi bác Giap tổ chức hòang tráng quá !Anh em vào tham gia giao lưu mà còn có thể đạt giải !

Mình đăng kí giải con họ trĩ có đuôi dài nhất trong môi trường nuôi nhốt nhé ok

ok gửi hình về địa chỉ mail cho mình gi rõ kính thứoc đuôi nhé , có thể up luôn lên diễn đàn này để bà con cùng chiêm ngưỡng không thiên hạ lại xì xào anh em mình quen nhau thiên vị , thanks ,
Tính đến thời diểm này ứng cử viên sáng giá nhất cho chuyên mục Chim có lông dài nhất đang thuộc về con chim của Truong Giang ( chim Trĩ )

Ảnh thì đây

ái chà anh giang có hàng độc quá ta. giải nhất chắc rồi. có đối thủ nào không?

Đúng là Chim bác Giang dài thiệt ^ _ ^. Vào topic này đọc em cứ nhớ đến clip hài của Hoài Linh lại thấy buồn cười .

chào bà con

mình đứng lên tổ chức lên không tham dự được , ảnh của mình gửi thì bà con lại nói mình vừa đánh trống vừa thổi kèn , nhưng hứng chí cũng tung một con lên ở chủ đề chim quyến rũ cho chị em xem và bình luận ( anh ghi đựoc lúc hai đứa đang tỏ tình )

Có thời hạn không Giáp ơi. ( mình làm lại chuồng để đón cặp công nhé)
To Giáp cắp công núi mới về à, có mấy cặp.Bạn lại làm khổ mình rồi nhìn cặp công núi mà ướt hết cả bàn phím.

2 con trong hình anh Giáp gởi là công núi hả anh truonggianghtv6?

bạn Giang ơi sao lại ướt hết bàn phím , tội nghiệp con chim của bạn ( Trĩ sao ) con này sống bao năm nay một mình không có gái ( mái ), khổ thân quá , anh em nào có gái ( con mái ) giới thiệu cho bạn trườnggiang nhé
---------------
ve thoi gian du thi ban Giang co the xem them tai www.vuonchimviet.com , kha nang đạt giải chim dài nhất ( có lông dài nhất ) của bạn giang khá cao , anh em nào có chim hay hơn nhào vô đi cho không khí thêm phần sôi động .

Last edited by a moderator:
bạn Giang ơi sao lại ướt hết bàn phím , tội nghiệp con chim của bạn ( Trĩ sao ) con này sống bao năm nay một mình không có gái ( mái ), khổ thân quá , anh em nào có gái ( con mái ) giới thiệu cho bạn trườnggiang nhé
---------------
ve thoi gian du thi ban Giang co the xem them tai www.vuonchimviet.com , kha nang đạt giải chim dài nhất ( có lông dài nhất ) của bạn giang khá cao , anh em nào có chim hay hơn nhào vô đi cho không khí thêm phần sôi động .

ừ thì thèm quá mà Giáp. Chúc mừng nhé có cặp chim độc và đẹp

To pktuan đúng tuấn à cặp chim của Giáp là công núi đó.

anh em sài gòn và các tỉnh miền trong đâu cả rồi , không ai có con nào hay hay à , cho anh em xem với

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back