Bán thủ đức!gà lông cho e đá thịt

• Thread starter gà đá thủ đức
  • Ngày gửi
G

gà đá thủ đức

Guest
mình bán gà cho ae chơi, ko cọp beo gì cả ha, ae qua xem gà, lai gì thì ae tự đánh giá

tất cả gà ở ngoài đẹp hơn trong hình, hình ảnh không bằng xem ở ngoài ae qua lựa ko thích thì cf hut thuốc không sao cả

1. chuối chân xanh mắt ếch, mồng dâu chỉ thiên, 8 móng đen, 2 cựa trắng, vảy ae qua tự xem, trạng 2kg9, nết đá ae đem gà qua xổ, đang nuôi chế độ đá
thủ đức!gà lông cho e đá thịtthủ đức!gà lông cho e đá thịtthủ đức!gà lông cho e đá thịtthủ đức!gà lông cho e đá thịt

giá 2tr8 fix xăng cho ae chơi thử bổn này

2. gà vàng 2kg4 chân trắng ngả vàng, mồng dâu chỉ thiên, gà lai, mặt dai như con chim, hình lông 2kg5, mới cắt lông hôm qua nuôi chế độ đá

giá 1tr8 fix xăng cho ae chơi thử bổn này

mình bán gà ở đây bao ae gà niềng gà bể nha
gà tre mình bán giá này cho ae thử cựa 1tr
gà lông thì 2tr>4tr tùy con
mình ở đây chơi gà theo túi tiền và quan điểm của mình nên ko chơi peru hay perú gì hết, chỉ có gà việt và lai mỹ thôi
nhiều ae tiền ít mà cứ đòi hít l... thơm, bị biết bao nhiêu vụ mà vẫn chưa sợ ha, mua gà con về nuôi lớn ko biết là con gà mình nuôi là gà gì
chơi thì theo túi của mình chứ đừng theo thị hiếu mà đua đòi tiền thì mất mà tật thì mang

gà bán giá quá rẻ xin ae đừng trả giá kiểu gà thịt nha
ko nhận gạch đá, ai qua trước bắt trước

ae qua bắt gà đem theo giỏ đệm dùm, mình hết giỏ rồi, có xổ thì ae đem theo gà xổ, ko xổ gà nhà

bán 1 cavec yamaha, đăng ký tháng 1 năm 2010
dung tích: 113
màu đen
bs: 55Y7 9841
giá 200k no fix

LH: 01883393299 (ko nhận sms trả giá, alo mình sẽ fix cho ae tẹt gas nếu bắt 2 con hoặc bắt hết)
ĐC: 78/2g đường cây keo, p.tam phú, Q.thủ đức

mình bán cũng lâu rồi nha, hôm bữa bị band 1 nick cấp 4, gà mình bán chưa đá nói chưa đá, đá thua nói đá thua bán cho ae cản mái hay đá lấu nha, ko phải niềng lại rồi đem lên nói gà mới

Bài viết có nội dung tương tự

Back