Thư gửi bác Dân

• Thread starter zenpho
  • Ngày gửi
Chào bác Dân
Hôm nay em lập topich này , trước hết hỏi thăm tình hình bác dạo này có khỏe không , và cho em gửi lời hỏi thăm đến cả gia đình nhà bác
Nói đi nói lại em nói luôn vào chuyện chính :D
Bác Dân còn hạt trắc đen và trắc đỏ không cho em xin ít về trồng , nói chung là để làm giống , vì em có niềm đam mê vơi cây cối
Hòm thư góp ý :
zenpho90@gmail.com

Mong nhận được thư hồi âm của bác

Last edited by a moderator:
Theo tôi bác nên gởi thư riêng bác Dân dễ nhận được hơn.. do có thông báo của diễn đàn tới bác í mỗi khi có thư riêng

Bác bấm vào nick của bác ấy..bản tóm tắt thông tin của ấy hiện ra
bác bấm vào chữ bắt đầu đối thoại rồi copy bài này past vào đó sau đó send
bác í sẽ nhận được nhanh hơn

A lên chợ buôn mê thuột trên đó cũng bán giống 2 loại cây đó

Lên được đó thì em lên rồi , bác nào có gửi cho em một ít , tiền chuyển phát nhanh hết bao nhiêu em gửi
Theo tôi bác nên gởi thư riêng bác Dân dễ nhận được hơn.. do có thông báo của diễn đàn tới bác í mỗi khi có thư riêng

Bác bấm vào nick của bác ấy..bản tóm tắt thông tin của ấy hiện ra
bác bấm vào chữ bắt đầu đối thoại rồi copy bài này past vào đó sau đó send
bác í sẽ nhận được nhanh hơn
Pót kiểu này bác ý mới zô nhòm tý chứ pót vào bản tóm tắt thông tin của bác ấy chắc bác ấy chả quan tâm

Lên được đó thì em lên rồi , bác nào có gửi cho em một ít , tiền chuyển phát nhanh hết bao nhiêu em gửi

Pót kiểu này bác ý mới zô nhòm tý chứ pót vào bản tóm tắt thông tin của bác ấy chắc bác ấy chả quan tâm
Thua bác luôn
bác Dân cả tháng mới on line 1 lần... cả mấy trăm chủ đề được tạo ra
bác ấy không thể nào rà soát mấy trăm chủ đế đó để tìm ra cái nào viết cho mình đâu

Chào bác Dân
Hôm nay em lập topich này , trước hết hỏi thăm tình hình bác dạo này có khỏe không , và cho em gửi lời hỏi thăm đến cả gia đình nhà bác
Nói đi nói lại em nói luôn vào chuyện chính :D
Bác Dân còn hạt trắc đen và trắc đỏ không cho em xin ít về trồng , nói chung là để làm giống , vì em có niềm đam mê vơi cây cối
Hòm thư góp ý :
zenpho90@gmail.com

Mong nhận được thư hồi âm của bác
Chào bạn Zenpho.
Mình đã hết hạt trắc rùi, vừa rùi đã gởi cho các bác trên diển đàn ko còn hạt nào cả, giờ chỉ còn cây con ở Cẩm Mỹ, DN thui, nếu bác có gần đó thì ghé mjnh tặng cho vài chục cây, là trắc đỏ chứ mình chưa bao giờ thấy trắc đen nhưng mình ko tin có loại trắc đen nào cả. Nếu bác có ở Sg thì tháng 11-12 vào Dinh doc lap mà nhặt. Tới mùa hạt rụng nhiều lém.

Em giờ mới học lớp 10 bây giờ là sắp khai giảng rồi , với lại em không đi được , em không thể lên sài gòn vào dinh độc lập nhặt hạt cây tháng 11 -12 được , vậy khi nào có hạt bác gửi cho em cũng được , em cám ơn trước
Chào bạn Zenpho.
Mình đã hết hạt trắc rùi, vừa rùi đã gởi cho các bác trên diển đàn ko còn hạt nào cả, giờ chỉ còn cây con ở Cẩm Mỹ, DN thui, nếu bác có gần đó thì ghé mjnh tặng cho vài chục cây, là trắc đỏ chứ mình chưa bao giờ thấy trắc đen nhưng mình ko tin có loại trắc đen nào cả. Nếu bác có ở Sg thì tháng 11-12 vào Dinh doc lap mà nhặt. Tới mùa hạt rụng nhiều lém.

Last edited by a moderator:
Bác nÀo đi qua đoạn đường từ hầm thủ thiêm về phía ngã 3 cát lái đoạn đầu đường trần não ấy. Chỗ đó phải chăng đc trồng 1 hàng cây giáng hương. Năm xưa đi làm qua đó thấy hoa vàng nở đẹp động lòng làm luôn 1 cành bông về để trong phòng hôm nay nhớ lại ko biết có phải giáng hương ko. Ae có ai đã từng qua đây thử dừng lại xem có phải ko nhé. Ngay chỗ cầu cá trê lớn ấy.

Back